Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Mấy thím kia bảo vẫn còn trừ tiếp mà đã xong đâu :binhsua04:

mà trừ là trừ tháng này hay tháng trước hả c? tháng trước thì khả năng toi cũng cao :m198::m196::m195:

Cứ từ từ rùi sẽ đến lượt hết. Đợt này đa số acc nào mà băm dowload nó đều trừ 50% đến 70% có acc trừ sạch lead của mấy con đó. Tình hình này chắc có 1dot bão và vài đồng chí sẽ ra đi ko lời từ biệt :))

Cứ từ từ rùi sẽ đến lượt hết. Đợt này đa số acc nào mà băm dowload nó đều trừ 50% đến 70% có acc trừ sạch lead của mấy con đó. Tình hình này chắc có 1dot bão và vài đồng chí sẽ ra đi ko lời từ biệt :))
vậy hả,ta ko biết làm download:kobiet:

vậy hả,ta ko biết làm download:kobiet:

biggest chicken :m052:

- - - Updated - - -

haiz. minh sẽ chờ đợi cảm giác đóa :m053:

Bác nào đã được Ksix sờ móa gì chưa, riêng em nó đã sờ móa em và em mất vài trăm $ cho nó, lại dính mấy con Rocket mặc dù ko cheat link :binhsua53:.
Em nghĩ chắc nhà quảng cáo không trả tiền mấy con Rocket cho nó, nên nó lấy admin ra để trừ tiền. :binhsua75:.

mới bị sờ mất 20$ :m147: ...............

Bác nào đã được Ksix sờ móa gì chưa, riêng em nó đã sờ móa em và em mất vài trăm $ cho nó, lại dính mấy con Rocket mặc dù ko cheat link :binhsua53:.
Em nghĩ chắc nhà quảng cáo không trả tiền mấy con Rocket cho nó, nên nó lấy admin ra để trừ tiền. :binhsua75:.
ọc ọc có chuyện đó nữa hả,nó gứi mail hay sao?:binhsua75:

tháng rồi ăn rocket cả blvd và ksix, nhưng mà có vài chục $ thôi, chưa thấy vấn đề gì xảy ra. sợ một ngày đẹp zời nó bem là hết mua sữa cho con.

Éc, nghe thấy trừ tiền nhảy zô check report last month thấy bị trừ mất 153$ :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week