Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
nhở :( vẫn đang pay đúng ko ?

hết rồi a ly. có invoice rồi thì vào mail contact nó please payment for me with invoice #3xxx. mai kendra đi làm xử lý sau
chờ mai đi.
xui vãi cũng đang cấn 3 acc ksix chưa về em nào. BLVD thì ok hết rồi

Ksix tôi vẫn chưa được pay nè! chat với nó nói nói như sau: " I have collected your information and sent it to the appropriate personal. We will be sending you a payment as soon as possible. I apologize for the inconvenience. I will keep you informed." Ko biết là như thế nào nữa!

Ksix tôi vẫn chưa được pay nè! chat với nó nói nói như sau: " I have collected your information and sent it to the appropriate personal. We will be sending you a payment as soon as possible. I apologize for the inconvenience. I will keep you informed." Ko biết là như thế nào nữa!

Là chờ nó tổng hợp rùi đưa cho bọn chuyên giải quyết mấy vụ thiếu sót kiểu này, phải chờ thui :(

blvd của tớ thì về lâu rồi! Sao lại dinh tắc ở chỗ ksix chứ! mấy tháng trước có bị thế này đâu! cứ đến hẹn là tiền về! huhuhuuu!

Thằng này net 30 bạn ạ, nhưng mà mình khuyên là chẳng nên làm, nó xù mình , rồi có quay mấy trăm $, cuối cùng mất tích rồi -.-. Nói chung là hơi có mùi cam 1 tý.
Update là Ksix đã về cả, mặc dù trừ gần hết, cả BLVD. Bạn nào chưa được nó paid, nhưng mà có Invoice rồi thì contac nó, chắc là rút được sớm thôi. Có Invoice rồi thì không phải lo.
vậy tháng trước bạn có được nó pay ko, cứ tưởng nó net 15, vậy phải đợi thêm 15 ngày nữa :(

Blvd Media Group LLC sent you $1,574.75 USD
--------------

Ksix thì nó pay xong lúc 2h rồi. ai chưa dc thì email cho kendra đi. Mình cũng dính 1 acc :m020: ............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week