Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Ủa có mong BLVD đâu tự nhiên :[h=2]Blvd Media Group LLC sent you $..... USD[/h]Ksix chưa thấy về nè các thím.

dính nhiều $ ko:binhsua163:có ai đc SR paid thì up lên nha
Mình dính ít àh! có 659$. thế mà nó cũng ko paid cho nữa! Contact với nó rồi! thì nó gửi cho thằng paid rồi và nó nói sẽ paid sớm. Nhưng nghe chuyên gia bác Tâm nói thì trước bác cũng bị dính như vậy và fải đợi đến cuối tháng! chẳng biết sao nữa! đợi thôi! hic hic

Mình dính ít àh! có 659$. thế mà nó cũng ko paid cho nữa! Contact với nó rồi! thì nó gửi cho thằng paid rồi và nó nói sẽ paid sớm. Nhưng nghe chuyên gia bác Tâm nói thì trước bác cũng bị dính như vậy và fải đợi đến cuối tháng! chẳng biết sao nữa! đợi thôi! hic hic

tùy đợt. :m070: gửi mail nó thông tin account đi. cả invoice nữa. nó đợi mọi người gửi một xong rồi giải quyết một loạt. Chắc tầm 1 tuần thôi :m070: .............

103$ nó cũng ko paid nè :binhsua137:

thế bạn đã nhận hết tất cả các paidment chưa,thấy tuyển chơi nhiều net lắm mà?SR?:binhsua160:

Hãng KSIX vµ SR chờ mãi chả thấy ! Chắc phải call nó thôi

cho tớ hỏi tớ tạo acc sr ngày 7-4 này thì chừng nào mới được paid hả các pro :binhsua163:

có ta :m122: ............. gửi mail rồi đợi thôi :m020: ........ mong là trong tuần này sẽ pay

Còn tớ chưa được paid nè! con tact với nó rồi! và nói nói là đã gửi đến người xử lý rồi và đợi thôi! Nghe bác Tâm nói nó giải quyết đến tháng!

Còn tớ chưa được paid nè! con tact với nó rồi! và nói nói là đã gửi đến người xử lý rồi và đợi thôi! Nghe bác Tâm nói nó giải quyết đến cuối tháng!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week