Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Hix, không biết ngày 1/5 bên Mỹ nó có nghỉ lễ ko nhỉ. Các pro cho mình hỏi với, mình solo cày cuốc mãi 7 tháng trời mới đủ min pay sonic vào tháng 2 thì có được nhận tiền ko, có cần phải mail để nhắc nó ko, lo quá.

Hix, không biết ngày 1/5 bên Mỹ nó có nghỉ lễ ko nhỉ. Các pro cho mình hỏi với, mình solo cày cuốc mãi 7 tháng trời mới đủ min pay sonic vào tháng 2 thì có được nhận tiền ko, có cần phải mail để nhắc nó ko, lo quá.
Pay tháng 2 rồi mà bạn..Giờ hóng tháng 3 chứ....

bạn này vip quá nó chắc đc nó chuyển thành net yearly luôn rồi.hoho cpa paid rồi thằng này làm việc nhanh gọn:binhsua135:

bạn này vip quá nó chắc đc nó chuyển thành net yearly luôn rồi.hoho cpa paid rồi thằng này làm việc nhanh gọn:binhsua135:
Bạn trái chuối cho mình xin học nghề dược ko mình cũng muốn nổi tiếng như cậu đi đâu ai cũng biết : Binhsua168:

Bạn trái chuối cho mình xin học nghề dược ko mình cũng muốn nổi tiếng như cậu đi đâu ai cũng biết :binhsua168:
hi,cái này mình cũng ko biết chỉ sao nữa:hihi:bạn cứ hòa đồng với mọi người thì người ta sẽ quý mến bạn thôi:m078:chúc các bạn có nhiều $$$:binhsua101:zZ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week