Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
bữa trước anh vào HCM kêu qua đi nhậu ko chịu! hic hic! anh em gặp mặt chút! :D

Em chờ anh ngày 1/7 - 2/7 mà chẳng thấy đâu, ngày 2/7 em với anh H còn đánh Bida mà :(.
Ngày 3/7 anh H gọi bảo anh tới rồi xuống chơi thì em đang ở Tây Ninh mất tiêu :((

có ai nhận được mail cpalead như mình ko nhỉ, google dịch đọc mà cũng ko hiếu ý nó là gì :D

Mình mới tập tành chiến net Sonic...nhưng không biết net sonic mình là net 30 hay 60...pro nào giúp mình cách xem net với nhé..thanks

Cũng mới nhận đc mail của nó, thư giống như lời cảnh báo trước cho những acc cheat, gian lận sẽ bị ban và ko pay tiền...thế thôi ..^^!

nó gửi mail cấm nội dung web liên quan đến hack cheat, các site không hợp pháp chứ không phải cảnh báo acc cheat :binhsua50:

Mình mới tập tành chiến net Sonic...nhưng không biết net sonic mình là net 30 hay 60...pro nào giúp mình cách xem net với nhé..thanks
Nét 40-45 nhé cậu có thể là nét 40 cũng có thể là nét 45 nếu delay....... còn hem có nét 60 đâu mới reg cũng được.
Chiến sonic min paid là 200$ nếu mà tháng solo hay thuê người tối thiểu phải oánh được tầm 400-500$ mới mong có cơ hôi được paid không nó trừ về dưới min đó..Ngồi khóc ra tiếng mán.....Thân ái

mọi người ơi ai hỗ trợ mình reg net ksix với .reg 2 tuan rồi mà không thấy hồi âm :binhsua58:
mình đã reg 2 lần cùng 1 info nhưng 2 dia chỉ mail khác nhau cũng không thấy hồi âm :binhsua58:

mình sẽ gửi tặng bonus cho người chịu giúp mình đến khi reg thành công .

ai làm adshift bị hold thì tập xác định luôn đi :))
AdShiftKyle

Vietnamese publishers are around 90% fraud in my experience, they target new PPD's/CPA's because they think they can just walk away without you noticing. You HAVE to be careful of who you offer weekly payments to.

Trust me on this, Vietnamese publishers are 90% trouble and they're targeting you because you're offering weekly payments.

cần mua thì pm mình YM : men.cream
giá cả thuơng lượng . trong acc còn hơn 30 $ bận bịu nên không làm :)

cần mua thì pm mình YM : men.cream
giá cả thuơng lượng . trong acc còn hơn 30 $ bận bịu nên không làm :)

cái gì vậy ông.................................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week