Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Bạn lại thích khich nhau à. Bạn có nhìn thấy cái chữ "Cheat link không" . Hay cứ thích cãi nhau bạn mới vui haivl.com
cheat link hay cheat traffic gì bản thân cũng la cheat thôi bạn à. Mình làm mấy con GetScratchers.com, Panda, Harris Interactive US, $1,500 Grocery Gift Card, Global Survey Group, TrackIf for Shopping US, LowRateInsuranceQuote.com US.... có cheat link đâu mà vẫn bị trừ.Vấn đề ở đây phải hiểu và đừng kêu ca: "tôi không cheat". Bởi vì thằng trộm gà và thằng trôm trâu cơ bản không khác gì nhau. Đã làm off thì đừng mạnh miệng bảo tao đây éo cheat( giống như bác nào đã bảo làm hư 1 thế hệ) :D

sock nào chả ăn đc ;)) vấn đề có biết ăn con nào ko thôi :">. Ultrapay lead vẫn ào ào :">
toàn các pro không nhỉ :)

superrewards hôm nay đã pay chưa vậy mấy bác !
paid sáng nay lúc khoảng 5h sáng rồi.

cheat link hay cheat traffic gì bản thân cũng la cheat thôi bạn à. Mình làm mấy con GetScratchers.com, Panda, Harris Interactive US, $1,500 Grocery Gift Card, Global Survey Group, TrackIf for Shopping US, LowRateInsuranceQuote.com US.... có cheat link đâu mà vẫn bị trừ.Vấn đề ở đây phải hiểu và đừng kêu ca: "tôi không cheat". Bởi vì thằng trộm gà và thằng trôm trâu cơ bản không khác gì nhau. Đã làm off thì đừng mạnh miệng bảo tao đây éo cheat( giống như bác nào đã bảo làm hư 1 thế hệ) :D
Phán cứ như Thánh.
Dm tôi chửi mấy thằng không biết như cậu mà phán cứ như thánh đấy, sao lại chụp mũ cheat traffic với cheat link ?.
Thế có bao giờ nghĩ rằng NETWORK nó chấp nhận mình cheat traffic không ?.
Cheat link là cách làm đi sai với quy luật bấy lâu nay của offers, bản thân Network không thể chấp nhận tình trạng này.
Còn cheat traffic, bộ cậu tưởng Network nó không biết mình đang làm gì à ?, cậu fake ip , câu fake info ...vv nó biết cả nhưng đem về lợi nhuận cho nó nên nó vẫn để mình tiếp tục.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,091
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week