Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
loading ... là rate load hình thấp chớ ai bảo bạn là gõ ko đc .haizzz

đã gõ bt soft mới nhất update của asia xài rất sướng !
Bạn có soft free ko? Mình mấy ngày nay vào không được.Nản

Soft free xài giờ nản lắm bị banned mấy chục phút miết thôi xài đồ donate đi nè =.=" . Soft mới các chức năng ngon lắm bạn mua thì mình bán ID cho , nếu hiện tại chưa có tiền thì cứ làm 3 ngày sau donate cho mình cũng đc :D
À ai muốn mua id thì pm mình nhé :D add 5 id giá 0.8$ thôi pay qua wmz :D Nếu bạn nào chưa có tiền thì mình cũng add hộ rồi 3 ngày sau donate trả mình cũng đc ^^ . PM qua yahoo : kenji.quyen_nhi

kolo vẫn bình thường không bị gì hết =.= chỉ có đang bị trục trặc do đường truyền của VN thôi =.="

gõ trên soft bình thường mà ? Ông xài soft gì ? Tui xài Dual Soft mới nhất của AsIA nè = =

À edit thêm là soft dual của asia là có thể xài cho cả PIX lẫn KOLOTEAM HOẶC SOLO ( Bản mới nhất cập nhật trên trang chủ của asia ) . Ai muốn add id thì pm yahoo mình kenji.quyen_nhi giá 0.8$ cho 5id thôi -.- tạm thơi ai chưa có $ thì mình add trước sau 3 ngày donate trả mình sau cũng được -,-

kolo mình gần đủ min pay rồi mà mấy nay ko gõ dc, mình muốn chuyển wa pix T_______T

SOFT FREE
Các bạn có thể load soft free ở đây nè, soft này có thể dùng cho pix, captchatrader, typethat, kolo. Nhưng pix thì chỉ add được 1 id thôi, còn kolo...thì add thoải mái (chỉ sợ gõ 0 kịp thôi).
http://www.weiweicaptcha.com/captcha.rar

cho cái hình hướng dẫn với bạn, chẳng hiểu ngôn ngữ này chẳng biết nút nào dùng làm gì cả

Troi may you khong cap nhat tinh hinh ha . Pix có cho đăng ký tài khoản mới đâu mà qua . Con bay giờ mua thì người ta ít bán , không thì bán mắc . Mà pix bữa giờ chậm vãi . Sub với wait liên tục ! Thanh toán thì bị trục trăc nữa chứ , chậm trể liên tục !

SOFT FREE
Các bạn có thể load soft free ở đây nè, soft này có thể dùng cho pix, captchatrader, typethat, kolo. Nhưng pix thì chỉ add được 1 id thôi, còn kolo...thì add thoải mái (chỉ sợ gõ 0 kịp thôi).
http://www.weiweicaptcha.com/captcha.rar
Hiểu được các nút với ngôn ngữ bị sai như thế chết liền, hic. Nếu sửa được cái font thì ngon quá :D

Đã từng xài soft này :| nhưng chỉ 10' là không dám tiếp tục :| Bị baned mấy chục phút liên tục + capt gõ bị trùng lập nhiều :| Nói chung là xài thử sẽ thấy khó nhai cực :| Đã xài free thì kiếm đồ free của asia crack rồi mà xài tội gì xài con này =.= mà mấy phiên bản free của asia tèo hết rồi thì phải từ 1.5.0 đến 1.5.3 không vô cái nào được nữa = =" . Đang xài soft donate :D

Đã từng xài soft này :| nhưng chỉ 10' là không dám tiếp tục :| Bị baned mấy chục phút liên tục + capt gõ bị trùng lập nhiều :| Nói chung là xài thử sẽ thấy khó nhai cực :| Đã xài free thì kiếm đồ free của asia crack rồi mà xài tội gì xài con này =.= mà mấy phiên bản free của asia tèo hết rồi thì phải từ 1.5.0 đến 1.5.3 không vô cái nào được nữa = =" . Đang xài soft donate :D
Share cho mọi người với bạn ơi :x Đang ngồi mốc mép nè, hic

---------- Post added at 08:32 PM ---------- Previous post was at 08:29 PM ----------

Share cho mọi người với bạn ơi :x Đang ngồi mốc mép nè, hic

Soft thì đây ngon cực nhưng mà id thì bạn phải bỏ $ ra add mới xài được = . = "
Muốn add thì mình add cho 0.8$ = 5id =.= nếu newbie chưa có tiền thì mình add trước cho rồi 3 ngày sau trả mình cũng được
Soft thì đây : http://www.mediafire.com/?f64tgic5v9sfo9w

Mà thấy xài soft asia cho rồi = . =" xài free chập chờn lắm

ai biet lỗi này là gì không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member