Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Soft thì đây ngon cực nhưng mà id thì bạn phải bỏ $ ra add mới xài được = . = "
Muốn add thì mình add cho 0.8$ = 5id =.= nếu newbie chưa có tiền thì mình add trước cho rồi 3 ngày sau trả mình cũng được
Soft thì đây : http://www.mediafire.com/?f64tgic5v9sfo9w

Mà thấy xài soft asia cho rồi = . =" xài free chập chờn lắm
mình muốn mua một bản. pm phl_2801

cũng muốn đầu tư soft để gõ kolo nhưng khổ nỗi kolo trả bèo quá. hịc. % thì lâu k0 gõ nó cho về newbie hết rùi

SOFT FREE
Các bạn có thể load soft free ở đây nè, soft này có thể dùng cho pix, captchatrader, typethat, kolo. Nhưng pix thì chỉ add được 1 id thôi, còn kolo...thì add thoải mái (chỉ sợ gõ 0 kịp thôi).
http://www.weiweicaptcha.com/captcha.rar

Các bạn nếu xài soft này thì không được log in vô web của Kolo, vì làm như vậy sẽ bị khóa IP, mất công tắt modem để xài lại lắm.

Mình đã tìm ra trang có chỉ cách sử dụng nó nè: http://autoptc.0fees.net/ptc/read.php?18#entrymore. Nếu không rõ các bạn có thể hỏi mình.

Last edited by a moderator:
Thấy tình hình kolo đang lên dần hôm nay rate có 0.61 luon nek .Chắc nữa tháng cuối giá tốt lắm đây .

Đang gõ bình thường kolo team đây ? Đâu có vấn đề gì nào ?
Bạn share soft ver cho mình với đc ko .Tìm mọi cách để gõ team trên soft asian mấy nay ko dc .

Show hình cho thấy không chém gió nhá :| Mấy nay vẫn làm một ngày 5$ + = TEAM không phải đánh solo và không cần kick out acc ra ngoài rồi mời vô lại làm gì mệt người

Hồi sáng tính tối nay làm ít tut hướng dẫn vài mẹo vào đánh kolo team cho mà bị chửi là chém gió với thích mua bán nên thôi ghê quá ... nhát tay rồi 8-} . Không phải mình có nói sao ? 5id 0.8$ ai không có tiền newbie thì mình đợi 3 4 ngày sau có tiền trả mình sau cũng được chứ có căt cổ cò gì ai đâu không cần nói mình chỉ thích bán buôn này nọ đâu ?

Last edited by a moderator:
share soft đi ban oi .củng là dual asian cả mà .Gõ KB va~ quá .tk ban

Show hình cho thấy không chém gió nhá :| Mấy nay vẫn làm một ngày 5$ + = TEAM không phải đánh solo và không cần kick out acc ra ngoài rồi mời vô lại làm gì mệt người

Hồi sáng tính tối nay làm ít tut hướng dẫn vài mẹo vào đánh kolo team cho mà bị chửi là chém gió với thích mua bán nên thôi ghê quá ... nhát tay rồi 8-} . Không phải mình có nói sao ? 5id 0.8$ ai không có tiền newbie thì mình đợi 3 4 ngày sau có tiền trả mình sau cũng được chứ có căt cổ cò gì ai đâu không cần nói mình chỉ thích bán buôn này nọ đâu ?
Bạn bán soft kolo cả solo lẫn group à? giá bao nhiêu thế? Có soft captchatrader chạy được net frame <4.3 k? Mình có soft captchatrader nhưng nó yêu cầu net frame 4.3, mà cài bản mới đó thì k cài đc, hic. làm sao đây???

Ừ mình bán id còn soft mình share free ai thích cứ pm mình đưa :D 5 id mình add 0.8 thôi :D hiện tại chưa có thì 3 ngày sau gửi $ cũng đc ko sao cả :D Còn về cái captcha trader thì mình chỉ có cái soft free captcha nofier bạn muốn thì pm yahoo mình mình share ^^

Ừ mình bán id còn soft mình share free ai thích cứ pm mình đưa :D 5 id mình add 0.8 thôi :D hiện tại chưa có thì 3 ngày sau gửi $ cũng đc ko sao cả :D Còn về cái captcha trader thì mình chỉ có cái soft free captcha nofier bạn muốn thì pm yahoo mình mình share ^^
Cho xin cái yahoo nhỉ

up up up ...ĐÃ TÌM DC SOFT GÕ KOLOTEAM . :binhsua15: :binhsua15: tk bác 1 cái

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam