Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
sửa lại cái file hosts theo cái đường dẫn nó chỉ á :m082:

Nhưng mình có file hosts như trong đường dẫn rùi mà :(

sai đuôi, copy ra lại đặt tên là hosts thôi - không thêm đuôi gì cả là đc :m068:

Lúc đầu mình cập nhật ver mới nhất này thì củng báo lỗi này trùng hợp cả 2 máy 2 anh em nha mình đều cài avira thấy nó báo lỗi file hosts nên tạm gở AVIRA đi thì zo ngon lành >>> :)) :))

soft multisoft gõ lập code quá trời rồi, ban quản trị của soft coi sửa giùm để anh em chiến đi, mà còn 1 điểm nửa là khi pause or stop thì ngắt kết nối đến kolo, chứ thấy stop work rồi mà vẫn thấy trong kolo vẫn còn, nếu như vậy longin vào dể bị out lắm

soft multisoft gõ lập code quá trời rồi, ban quản trị của soft coi sửa giùm để anh em chiến đi, mà còn 1 điểm nửa là khi pause or stop thì ngắt kết nối đến kolo, chứ thấy stop work rồi mà vẫn thấy trong kolo vẫn còn, nếu như vậy longin vào dể bị out lắm
các cậu vào down trở lại soft . http://asiandataservice.com/download_update.php sáng nay có chỉnh sửa lại

gõ 1 hồi mới biết 1 điều, hình 1 chữ thì ko lập code, còn 2 chữ thì lập code, gõ mà lập code nhiều quá rất nguy hiểm coi chừng die acc vĩnh viễn. mong admin of soft khắc phục được lỗi để anh em chiến mấy ngày cuối cùng của năm để ăn tết nhé

Mem nào add id của mình , còn bị lỗi như hình thì pm yahoo mình mình chỉ cho cách fix tuyệt đối luôn nhá :>

Mem nào add id của mình , còn bị lỗi như hình thì pm yahoo mình mình chỉ cho cách fix tuyệt đối luôn nhá :>

sửa file hosts thôi chứ có gì đâu :m068:

tại sao tớ tải soft từ trang asiandata về gõ mở ko ra nhỉ.Bạn nào có soft chia sẻ cho anh em với:binhsua09:

kolo bỏ luôn chức năng remove rồi ak hiz

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:51 PM ----------

hiz chắc nó biết mình ăn gian rồi T_T:binhsua23:

kolo bỏ luôn chức năng remove rồi ak hiz

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:51 PM ----------

hiz chắc nó biết mình ăn gian rồi T_T:binhsua23:
ăn gian? ăn gian cái gì thế bạn , nếu ăn gian tại sao trong thời gian lâu dài như vây mà bây giờ nó mới biết ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week