Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
update mới nhất của soft kolo bị làm sao hả mấy bác? hix, em down bản mới nhất về gõ, mà cứ gõ đc 1 lúc thì nó lại ko load đc nữa, với cả trong 1 lúc gõ đó thì toàn bị lặp mã. bực mình ghê gớm mà ko biết lý do, có ai bị như em ko cho em biết cách khắc phục đc ko ah?

cap team với solo cái nào bounus ngon hơn mấy pro
chế độ team hiện nay lỗi ko làm dc, team chỉ có lợi thế so với solo là tiền dồn về acc chính để nhanh pay hơn
update mới nhất của soft kolo bị làm sao hả mấy bác? hix, em down bản mới nhất về gõ, mà cứ gõ đc 1 lúc thì nó lại ko load đc nữa, với cả trong 1 lúc gõ đó thì toàn bị lặp mã. bực mình ghê gớm mà ko biết lý do, có ai bị như em ko cho em biết cách khắc phục đc ko ah?
gõ team hay solo, nếu gõ team thì bị lặp code và loading là đúng rồi, nó đang bị lỗi phần Koloteam

chế độ team hiện nay lỗi ko làm dc, team chỉ có lợi thế so với solo là tiền dồn về acc chính để nhanh pay hơn

gõ team hay solo, nếu gõ team thì bị lặp code và loading là đúng rồi, nó đang bị lỗi phần Koloteam

mình gõ solo add 5 id vào soft rồi gõ vậy thôi, ko hiểu sao ver cũ thì dùng vẫn bt, mà down bản update mới nhất về làm thì lại bị tình trạng như vậy, hix, lại còn load đc 1 lúc ko load nữa :(

---------- Post added at 11:19 PM ---------- Previous post was at 11:19 PM ----------

mình gõ solo add 5 id vào soft rồi gõ vậy thôi, ko hiểu sao ver cũ thì dùng vẫn bt, mà down bản update mới nhất về làm thì lại bị tình trạng như vậy, hix, lại còn load đc 1 lúc ko load nữa :(

session dropped, please re-login / cái acc kolo của mình mới đăng nhập gõ đc khoảng 100code thi bao thế này. Tình trạng này có nguy hiểm ko mấy bác

Mấy nay ít on , giờ thấy xôm tụ ghê . Ờ kolo làm ít có ăn lắm ai như mình thì cứ 5$ 1 ngày sống tà tà thôi , còn tham vọng làm giàu thì cứ pix , c2c gì đấy thẳng tiến . Ở đây gõ chơi chơi thôi hê

Tối nay gõ thêm 1 ít là đủ 50$ pay về ăn chơi đập phá thoai hihih .

Mấy nay toàn làm 6$ + . Làm thì cứ lo làm kệ đời ra sao =) Quan tâm chi nhiều
À nhắc mấy bạn nha , dùng soft cũ mà mình send ấy xài soft mới hình vừa bé tẹo mà bị lập image bất kể là team hay solo đó ! .

Thân ái để lại cái Thai ẤN =)

Last edited by a moderator:
không phân biệt hoa thường , gõ sai vẫn tính nhưng lâu lâu sai thôi nhá , cái này là người check image đấy , cố tình sai với vô tình sai nó cho warn khác nhau

Qua qlink chơi cho khỏe.Hơn thằng kolo nhìu.qlink go ko phan bit hoa thuong+go 1 chữ nghiêng thui.gia 1$/1k

Qua qlink chơi cho khỏe.Hơn thằng kolo nhìu.qlink go ko phan bit hoa thuong+go 1 chữ nghiêng thui.gia 1$/1k
dạo này load có nỗi 500code / h chưa mà ở đây phán là hơn kolo ?
bà con cho hỏi sao mình gõ toàn gặp code " we're sorry, but no image is available at this time . Please try again later. " , làm sao để khắc phục đây bà con ?

Hướng dẫn đi :m021:

Bend
THi bac tao 1 cai pannel rui tao acc rui go thui.go nhu ko lo+c2c là ok rùi.mà cho hoi avata cua bác có phải là mariaozwoa ko vậy?:m055:

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

dạo này load có nỗi 500code / h chưa mà ở đây phán là hơn kolo ?
bà con cho hỏi sao mình gõ toàn gặp code " we're sorry, but no image is available at this time . Please try again later. " , làm sao để khắc phục đây bà con ?
Thua bac em go cham 1 tieng cung dc 1000 cap.buoi khua thi log 3 acc. buoi sang log 5. acc buoi trua log 15-18 acc.

Vâng..! đó chính là my idol: nữ hoàng Maria đó ban :binhsua122:

Bend

THi bac tao 1 cai pannel rui tao acc rui go thui.go nhu ko lo+c2c là ok rùi.mà cho hoi avata cua bác có phải là mariaozwoa ko vậy?:m055:

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

Thua bac em go cham 1 tieng cung dc 1000 cap.buoi khua thi log 3 acc. buoi sang log 5. acc buoi trua log 15-18 acc.
soft asian hay xiaoa thế bạn , log 15 acc ko sợ time out sao

qlink thanh toán qua ngân hàng nào thế bác. Paypal hay WMZ hay LR. Mình chỉ có WMZ vs LR , paypal chẳng biết sử dụng. Buồn

5 acc 1 ví chung xài được hết .
Chán thế , qlink có cái hay của nó , kolo có cái hay của nó , pix cũng thế , chỉ có người chơi biết chơi sao cho đúng + hợp thời gian để cơ thể khỏe mạnh còn làm việc khác là được thôi. Không phân chia giờ giấc đàng hoàng mai mốt bị trĩ thì không nói nhá , nhưng SỎI THẬN mà không biết lầm với đau lưng là dẫn tới VỠ TÚI MẬT đó. Làm có chừng mực thôi nha mấy bro :D
Tối nay buồn =(( Up cái ảnh rate tối nay của kolo lên chơi
HIHI , tối nay ai mà làm chung chắc cũng sướng tê tái , còn kết quả khỏi bàn cãi =)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week