Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
mấy bác hạn chế log vào pixprofit nha, lần nào tui log vào cũng lặp code hết đó, mấy ngày nay rồi, nên chỉ xài pixtyper và pixandprofit thui

Bác XD đâu rùi nhỉ, sửa cho anh em dùng kìa :m021:, làm típ đây :binhsua11:

Theo ý mình như thế này nè, các bác chuẩn bị 2 loại soft: XD và ASIAN, XD ngủ thì ASIAN canh gác, ASIAN ngủ thì XD canh gác. Chỉ có thế thoy hihiiiiiiiiii
Bác cho tui xin cái link vô panel của asian , tui log id mới vô , do bị banned 1 cái mà quên mất link vô rùi
soft xuân đức load tốt nhưng 10 phút lại cant connect , sau khi pause thì vô hết được luôn , bà con cẩn thận

warning : hiện tình hình là XD đang tìm lỗi và fix. Các bạn làm soft XD ngay thời gian này xin đừng log in ID vì có log cũng bị lặp code ở sever pixprofit còn pixtyper thì waitting.... pixandprofit thì chưa thử.
Mọi người nghỉ ngơi chút đi nào ^^

:binhsua10: XD đang bị lỗi à
còn ASIAN thì sao thế AE :binhsua07:

asian vnpt pri 2 load vao no sub co hien catpcha dau :binhsua02:

lạ quá mình lấy acc member của group login vào 3 web thì trong mục "statisc" của pixtyper và pixandprofit thì nó chỉ hiện balance (số code đã type), còn bên pixprofit thì nó hiện lên như 1 id chủ group lun :|:| nhưng khi vào mục group thì nó vẫn thông báo là id member của id abcxyz. !?!?!?!?!?

Tình hình vẫn như cũ, bấm vào thì connected xong đứng đó luôn. lâu lâu loading rồi cũng im lìm luôn.
P/S : Soft ASIAN là 1 $ / 5id lifetime hả bác hoanghung

Tình hình vẫn như cũ, bấm vào thì connected xong đứng đó luôn. lâu lâu loading rồi cũng im lìm luôn.
P/S : Soft ASIAN là 1 $ / 5id lifetime hả bác hoanghung
2.5$ bạn ạ :).......................

Này thì FPT :))

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

Có lẽ id của các bác được pix xem xét kỹ :-" nên nó mới có triệu chứng nửa vời nửa vợt đó :p. Có lẽ do soft XD bị như vậy cho nên bị lộ các bác đang gõ soft => pix để ý.

Nhìn yahoo ổng thấy "Đừng pm" thôi thì nó waiting thì ta cũng waiting vậy chứ bít sao h rảnh rỗi xem phim :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week