Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
hình như dồn hết sang topic bên kia hóng cách cheat :D

:)) Pix hết hot rùi hả ta :S
Chắc ko đâu bác ạh, thấy bên kia có vụ cheat thì mới dồn sang hóng, chứ trang đó cheat đến 50% code mình gõ thì ko bền đc đâu :D
Giá 1000cap/3$ thì chắc đc :binhsua15:

:)) Pix hết hot rùi hả ta :S
tui vẫn làm pix, bên kia site mới đã biết tn, lại còn ăn gian quá nữa. pix dạo nè cũng pay đều mà, soft hơi có vd tí, h cứ pause là ko play lại đc nữa, lại phải out ra log in lại, mệt, mất time, đâm ra cũng lười hơn, toàn ngồi chơi. mong bác XD fix lại xem tn.
tui làm thì thấy 1, 2 vẫn load tốt, sub hơi nhiều. cũng nản.

Thôi kệ , tui cũng hok có LR , hồi đó có lập mà quên cha nó cái account , với tui cũng biết có 2 trang change wmz , hok biết trang nào change LR => làm pix cho nó lành .......
6 hok thèm load , còn 0,1,2 vẫn load , vẫn có lúc submiting , .......haiz (asian , fpt )

4 load ko ae? chán bên kia rồi, quay về với pixx yêu vấu :))

QQuay về với pix thân yêu :))
Mệ kái thứ hút máu kia cho nó ăn cám đi :))
Update tình hình di mn

VNPT + Pixandprofit ... làm ăn vẫn tốt... thỉnh thoảng load + sub khoảng 20s trở lại bình thường...
Nói chung là vẫn ổn như hôm wa....

cant connect.... mới gõ đc hơn 1'. pixandprofit, ...pix ơi là pix.:binhsua08: hông lẽ phải ngủ trưa sao:binhsua04:

Hiix wa tết pix lại hết thương ae rồi :(
Nhớ lúc tết chạy vèo vèo cả pri 9 :(

ai up cho cái sever nào đang chạy ngon cái
tui đg chơi pixandprofit, thi thoảng bị sub, cant connect, lại pause tạm vài phút rồi chiến tiếp.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week