Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
Tin tin tin và tin vui... :D Pix đã tha bổng tài khoản [email protected] và trả lại 3$ :D

Nhưng pix yêu cầu nho nhỏ, phải nâng cao chất lượng làm việc và k lặp lại vi phạm rules 1 lần nữa. :)

Last edited by a moderator:
các bác cho tớ hỏi, ko biết có thông báo nào về việc pix thay đổi quy định là "load tất cả các acc vào ban ngày" hay ko nhĩ??

loah nháo nhào hết đó, nên đâu ai úp đâu, thấy nó load ghê qá nên tranh thủ, chỉ có điều lạ là hình như load thế nhưng pri kéo không lên đc?????

đánh đổi chăng???

Gõ được hơn 2h. Hnay chạy mượt hơn qua, ko thấy cannt conn, loading...gì. Còn giờ thì 0 - 9 cứ gọi là load vèo vèo

ọc mới mùng 3 à mấy bác đúng là ham tiền :))

ọc mới mùng 3 à mấy bác đúng là ham tiền :))
làm lấy hên thôi bạn ^^
Với lại những lúc này pix load ngoan 0 - 9 vèo vèo kiếm cũng được, đợi khi đội quân liên quân ở quê ăn tết ra cày quét thì làm gì còn cháo mà ăn :-SS

làm lấy hên thôi bạn ^^
Với lại những lúc này pix load ngoan 0 - 9 vèo vèo kiếm cũng được, đợi khi đội quân liên quân ở quê ăn tết ra cày quét thì làm gì còn cháo mà ăn :-SS

àh đúng àh. cạp j mà cạp server thì cứ down, đám vịt của mmo chúng mìn mà cạp là đủ chết máy chủ rùi cần chi mấy 4rum khác hehe ;))

Bác nào newbie chưa quen nhìn chữ chờ tí nữa hãy vào, mình bị out soft Asian trong quá trình làm code kẽm gai + bị chồng lên nhau ra nhiều nên tỉ lệ gõ sai cao (hay chỉ mình mình bị code này chiếu cố? ko biết nữa :binhsua15:)

àh đúng àh. cạp j mà cạp server thì cứ down, đám vịt của mmo chúng mìn mà cạp là đủ chết máy chủ rùi cần chi mấy 4rum khác hehe ;))
Các anh hay la liếm trên diễn đàn thì vài nghìn, còn các anh hóng hớt chỉ vào xem tình hình mà không rep thì vài chục nghìn, 1ngay là VN mình xử lý khoảng 1tr. captcha :))
Lúc đấy 09 load có nhanh cũng không load kịp ấy chứ :p .

mấy gày ko gõ nhớ cap cap ghê ghớm .ta sẽ trỡ lại vào 1 ngày sớm nhất giờ thì vào hóng chơi thôi chưa làm ;))

Các anh hay la liếm trên diễn đàn thì vài nghìn, còn các anh hóng hớt chỉ vào xem tình hình mà không rep thì vài chục nghìn, 1ngay là VN mình xử lý khoảng 1tr. captcha :))
Lúc đấy 09 load có nhanh cũng không load kịp ấy chứ :p .

dùng từ ghê wa', ai lại la liếm bao h, nói toạc ra ghia thía, lấy cây chọt chọt thui :D

pri 0 - 4 load đẹp, xd , vnpt, domain pixtyper

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week