Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
Pix giờ reg phải Invi và hình invi thì dính luôn vào group phải ko nhỉ @@. Ko biết bao h pix lại mở đường sống cho new đây

Pix giờ reg phải Invi và hình invi thì dính luôn vào group phải ko nhỉ @@. Ko biết bao h pix lại mở đường sống cho new đây

Thì như mình nói đó, mún làm thì phải có group id invites, hiện giờ mình còn vài cái hihi, mà mỗi cái max 5 invites thôi, do đó phải tiết kiệm id trong khi làm việc, làm đủ 10$ thì được thêm 12 invites mới ^^!

Khi reg id thì phải có 1 cái invites, sau khi đăng ký thì id đó dính vào group id đó luôn, k dissmiss cũng k thể add sang group # được, làm thế sẽ bị pix cho an banned ngay.

Thì như mình nói đó, mún làm thì phải có group id invites, hiện giờ mình còn vài cái hihi, mà mỗi cái max 5 invites thôi, do đó phải tiết kiệm id trong khi làm việc, làm đủ 10$ thì được thêm 12 invites mới ^^!

Khi reg id thì phải có 1 cái invites, sau khi đăng ký thì id đó dính vào group id đó luôn, k dissmiss cũng k thể add sang group # được, làm thế sẽ bị pix cho an banned ngay.
15$ thì khui được 10 invite. Từ lần sau nếu cứ được 10 invite khui ngay thì phải làm đủ thêm 30$ mới được khui ra nữa. Còn Giữ lại chưa khui ra thì càng làm lên nhiều sẽ được càng nhiều invite hơn là khui ra luôn :)

Hiện tại 45 load = 1/2 pri 01234
Nhiều dấu chấm than, dễ nhảy pri (XD - pixtyper - D-com)

Thanks bác, thôi tạm thời chiến kolo đã, vì 1 số cap vẫn không nhìn ra nổi . Với lại kolo có soft weiwei mà hay bị crash quá, bóc lột sức lạo động nữa nên muốn chuyển qua cái nào cạp có ăn tý

pix chậm lại rồi. các ID pri cao không còn load đều như mọi hôm nữa :(

oài, hết tết roài có khác nhỉ!

có ai làm soft asian ko :( ko làm ăn gì dc hết :binhsua04:

Vừa mới gõ trên soft asian nè :binhsua01:

Last edited by a moderator:
tịt đâu hết rồi, update tình hình đi chứ :(

soft XD sever pixprofit.com, log 4 ID thấy nó cứ 2 hình lặp đi lặp lại sợ ban tắt luôn. có ai bị thế ko

ủa m làm xd, vnpt, pixtyper có vd gì đâu nhỉ, 5 con 1 load ngon ơ mà, đâu có lặp hay tam giác gì đâu.:binhsua10:

tối nay lại phải test acc.khổ kinh.pix điên điên khùng khùng thế này dễ bị tổn thọ quá.mà sao pix ko tăng lương nhỉ.sáng đi công viên ăn cây xúc xích với 1 cây ốc nấm nhỏ xíu hết 40k rồi.thảm ==

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week