Update tình hình load của Pix(mọi vấn đề # qua topic #)!!! (ver.10) !!!

Status
Not open for further replies.
pri 3 = 2/3 pri 0
Đang ở trên trường
Dcom 3G, soft XD,
Load như bay :D

11h13: pri 3 loading

Last edited by a moderator:
ko làm nên ko biết chúc các pro làm việc tốt kiếm nhiều $$$ :binhsua57:
thi thoảng vào hóng gió thôi chuẩn bị cắm chuột MU địa ngục 1h chiều nay Open :))

ko làm nên ko biết chúc các pro làm việc tốt kiếm nhiều $$$ :binhsua57:
thi thoảng vào hóng gió thôi chuẩn bị cắm chuột MU địa ngục 1h chiều nay Open :))
Ưa ra đảo hả trời!

tình hình là đã bước sang ngày thứ 3 rồi mà nó chưa pay.
:binhsua160:

Đợi đi từ cn đến giờ nè. Pix thì ko scam đâu có điều chắc đang hết WMZ
Chỉ lo cho mấy cái group gõ nghiêng thôi. Pay chậm rồi đến khi pay nó làm trò phát hiện đc thì chết :((

lúc cantconect thì nên pause lại không thì tăng pri ghê lắm. mình bị mấy bữa rồi :binhsua08:

---------- Post added at 12:54 PM ---------- Previous post was at 12:49 PM ----------

không chơi nữa, nguy hiểm quá. can't conect hoài ==>>>OUT cho nó lành :binhsua44:

Tình hình là nhiều người pay 2-3 ngày nay ko thấy tiền về, anh em đang khá lo lắng về việc thanh toán của pix, có ai bị như vậy ko?

pri2 load như điện mà bị chấm than hoài ghê quá nên out luôn

pri 2 3 load nhanh lắm nhé, nhanh đén nỗi.... làm k kịp phải vào đây chém gió :)) :binhsua76:

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:20 PM ----------

mình làm soft xiao nãy giờ có thấy cái tam giác nào đâu

pri 2,3 load tốt ( pri3 54k load nhìu hơn pri3 2k code )

Load ok nhưng có điều hiện cẩu miêu hơi bị nhiều, gõ 1 tiếng hiện khung submting 3 lần , tự nhiên ko chụp mặt mũi miêu hay cẩu mà chụp nguyên cái mông tròn ủm của con nào ko biết đường chọn luôn T.T Click đại là miêu mà tim đập thình thịch, sai ban acc như chơi, còn 9$ chưa pay

01 vẫn thế,2 chậm hơn 1 chút thôi,và 20 phút bị submitting 1 lần,pause lại 15s lại ok

Hôm nay Pix dở chứng quá nhỉ :( Can't connect liên tục

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week