Update tình hình load của Pix(mọi vấn đề # qua topic #)!!! (ver.10) !!!

Status
Not open for further replies.
Tình hình cứ đc 20' là bị 1 lần can't conect .Out đi cafe cho nó lành mạnh :)

ai biết được lỗi này xử lý như thế nào không.pix hay kolo đều bị như thế ? đánh được tí rùi lại out...:binhsua76:load chán quá...điên...tiền thì chưa pay được

làm thì submit
Tiền thì ko về
Thằng cha nó muốn kái j đây ??????????????
Ae kiếm chút cháo qua ngày mà lúc nào cũng khổ

ủa tiền em tối qua vẫn về bình thường như mọi ngày mà các bác ?

Chiến vô tư nha, 1 tiếng bị 5 tam giác thoy, chuyện nhõ

Mạng SCTV thì ko hề bị cant connect :D

ai biết được lỗi này xử lý như thế nào không.pix hay kolo đều bị như thế ? đánh được tí rùi lại out...:binhsua76:load chán quá...điên...tiền thì chưa pay được

cái này kolo qua box kolo nhé bạn :) vào phần lỗi của soft
mình giúp bạn 1 chút theo kinh nghiệm của mình
1 là : do mạng bị ngắt quãng
2 là : chủ yếu này : log 5 acc liền gõ chậm quá :) quá 30s nó tự dont sent , có thể kéo dontsent ra 1 gốc và tiếp tục làm việc

ủa tiền em tối qua vẫn về bình thường như mọi ngày mà các bác ?

Chiến vô tư nha, 1 tiếng bị 5 tam giác thoy, chuyện nhõ

Mạng SCTV thì ko hề bị cant connect :D

3 load tốt, 5 em là gõ ngon. Cùng mạng cáp với mìng đây à :p

Chẳng hiểu sao em dùng 2 con acc 1, đánh chẳng sai mà kết quả 1 con về 5... bực cả mình, lại phải thức đêm để cày....:binhsua76:

Chẳng hiểu sao em dùng 2 con acc 1, đánh chẳng sai mà kết quả 1 con về 5... bực cả mình, lại phải thức đêm để cày....:binhsua76:

bởi thế nên lúc test ngta hay test 1 lần nhiều acc, để dành dự trữ
như mình là 1 lần 5 cái, đều về 0 hết [ pro pro =)) ] , tự sướng xíu
5acc pri0 đó gõ lên sẽ có khoảng 2 acc lên 5 ( mình bị zậy hoài :))) dzục đi là dzừa, vì có gõ lên thêm nữa mặc dù đúng nó cũng chỉ về 4 hoặc 3 thôi, chán phèo
xài 3 cái pri 0 còn lại đủ rồi :D

Update: 2-3 nhiều code (10k trở lên) load tốt

Chán thật cái mạng mình bị sao ấy, cứ submit liên tục (mang vnpt). Cứ khoảng 7-8 phút là nó submit 5-6s xong load tiếp, tốc độ giảm hẳn.

Chắc mai kêu bọn kỹ thuật vnpt đến quá.

Chán thật cái mạng mình bị sao ấy, cứ submit liên tục (mang vnpt). Cứ khoảng 7-8 phút là nó submit 5-6s xong load tiếp, tốc độ giảm hẳn.

Chắc mai kêu bọn kỹ thuật vnpt đến quá.

gọi bọn đó đến dc mới ghê
gọi lúc nào dt cũng kẹt máy , ko thể liên lạc dc, chắc nhiều ng gọi đến phàn nàn quá nên ko còn chỗ cho mình =)) mạng chuối nhất vn

gọi bọn đó đến dc mới ghê
gọi lúc nào dt cũng kẹt máy , ko thể liên lạc dc, chắc nhiều ng gọi đến phàn nàn quá nên ko còn chỗ cho mình =)) mạng chuối nhất vn
Ko, mình gọi thẳng di động của thằng kỹ thuật đó chứ gọi tổng đài thì đến bao giờ. Bữa có vài thằng đến sửa mình làm quen tiện thể xin số di động luôn, nó kêu mai mốt nếu hư cứ gọi nó :D
012 ra ít tam giác nhé mấy bạn, chiến tốt.

Attention! There is a small delay with WebMoney payments. The delay is temporary, all pending payments will be processed really soon. Don't worry.
dịch
Chú ý! Có một sự chậm trễ nhỏ với các khoản thanh toán WebMoney. Sự chậm trễ này là tạm thời, tất cả các khoản thanh toán chờ giải quyết thực sự sẽ được xử lý sớm. Đừng lo lắng.

Đó anh em ko phải lo về pay nữa nhé.
Tập trung làm việc và update tình hình nhé ^^
0,1 load tốt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member