Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver.19) !!!

Status
Not open for further replies.
pri 1->5 load nhanh
pri 6 load từ từ
pri 7 ->9 đứng hìngh

---------- Post added at 04:53 AM ---------- Previous post was at 04:42 AM ----------

pri 6 đứng hình rùi nhá

---------- Post added at 04:54 AM ---------- Previous post was at 04:53 AM ----------

pri 4 load tốt, pri 5 load chậm dần đều

3z 1 đêm ngũ thôi 4 5 load tốt nha vừa kéo 1 em 3 10k code về 2 nữa pác lucky có gì pm yahoo tui nói cách kéo pri cũa tui pác test thữ nha xem thế nào 4 5 vẫn tốt đó

8 2 tiếng 5code :binhsua149:

---------- Post added at 06:25 AM ---------- Previous post was at 06:22 AM ----------

3z 1 đêm ngũ thôi 4 5 load tốt nha vừa kéo 1 em 3 10k code về 2 nữa pác lucky có gì pm yahoo tui nói cách kéo pri cũa tui pác test thữ nha xem thế nào 4 5 vẫn tốt đó

gọi tui luke :D đừng gọi lucky :binhsua149:
tui cứ 30' pause 1 lần thấy pri cũng xuống òi, id nào lì quá thì kệ nó :))

Luke dạo này kiêu lắm, nhắn tin yahoo không thấy bắt nhời, chán không thèm nhắn, thôi đi ngủ thôi, đủ chỉ tiêu cho 1 đêm rồi, 3 load tốt, còn 4 load kém 1 tí rồi

Luke dạo này kiêu lắm, nhắn tin yahoo không thấy bắt nhời, chán không thèm nhắn, thôi đi ngủ thôi, đủ chỉ tiêu cho 1 đêm rồi, 3 load tốt, còn 4 load kém 1 tí rồi

bạn Đức hả.. kakak
1 ngày gõ 10k ăn cơm còn phải ăn vội đi tắm thì chớp nhoáng 3' ... time đâu mà bật yh 8 chời :binhsua80:
4 chậm òi

bạn Đức hả.. kakak
1 ngày gõ 10k ăn cơm còn phải ăn vội đi tắm thì chớp nhoáng 3' ... time đâu mà bật yh 8 chời :binhsua80:
4 chậm òi
Đúng rồi, nhiều khi muốn nói chuyện chơi tí mà không được, đúng là dạo này làm ăn nhớn lên không có thời gian chơi bời :))

bạn Đức hả.. kakak
4 chậm òi

Gõ sao mà 1 tiếng 1k2 ghê za. tui gõ được có 1k/ 1h :-s

Gõ sao mà 1 tiếng 1k2 ghê za. tui gõ được có 1k/ 1h :-s
1k trên giờ là ok rồi muốn gì nữa tui gõ đầy đũ không gõ nghiêng ma có 1k2 đây 4 5 6 hết load nhé

sao mình không vào được soft asian và web có ai bị giống mình khồng
m vẫn vào và làm bt mà bạn. 5 load chậm hơn rồi.

CHẢ KÉO DC PRI VỀ, TOÀN THẤY PRI TĂNG, 3 CON 3 ĐÃ LÊN 56, TỦI THÂN GHÊ GỚM. :binhsua155:5 TRỞ LÊN HẾT LOAD

CHẢ KÉO DC PRI VỀ, TOÀN THẤY PRI TĂNG, 3 CON 3 ĐÃ LÊN 56, TỦI THÂN GHÊ GỚM. :binhsua155:5 TRỞ LÊN HẾT LOAD
Chả thấy pri được kéo về, toàn tăng hít lên pri 4 từ 3 id pri 2 và 4 id pri 3, giờ còn 5 con pri 2, với 1 con pri 3, 2 con pri 0 tốt, 1 con pri 1, 7 con pri 4, còn lại là 1 con pri 6, 1 con pri 8 và còn lại là pri 7. / tổng số 24 id trong group.

Pri 4 hít load, pri 3, 2, 1, 0 load tốt nhé mọi ngừ

---
Chữ ký ông ko dùng được mã code BB B với I kìa.
phonglantim cùng hội khiếu kiện BQT nào xem =))

Last edited by a moderator:
Chữ ký ông ko dùng được mã code BB B với I kìa.
phonglantim cùng hội khiếu kiện BQT nào xem =))
chắc nó lỗi, tôi cũng biết nhưng ko quan tâm tới vấn đề này lắm, đang ko có ID để gõ, tăng hết cả rồi, mà nó ko tăng lên 5 thôi, đêm còn gõ dc, cứ tăng lên 6,7,8,9, ko đỡ dc. nghỉ rồi nên ko update dc, các pác đừng bảo em spam,:binhsua160:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week