Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver.19) !!!

Status
Not open for further replies.
chắc nó lỗi, tôi cũng biết nhưng ko quan tâm tới vấn đề này lắm, đang ko có ID để gõ, tăng hết cả rồi, mà nó ko tăng lên 5 thôi, đêm còn gõ dc, cứ tăng lên 6,7,8,9, ko đỡ dc. nghỉ rồi nên ko update dc, các pác đừng bảo em spam,:binhsua160:
Làm cùng hội vs tui k tui cấp cho id mà làm pri 2 có tòe loe nè, 5 con pri 2 đủ gặm nhấm đến 2 tuần cho đến khi pix mở cửa đăng ký trở lại:)), mà ko được gõ 1 chữ ok thì pm =)) mà pix tạm ngưng reg id bao nhiu ngày rùi nhỉ :binhsua163:

chắc nó lỗi

Lỗi gì đâu luckeLucky, 5Tin vẫn bôi đậm bình thường, chèn màu nữa. Chắc là do cố ý sắp đặt những nick nào được phép từ BQT MMO4VN rồi.

Pri 2,3 load nhanh nhé, tranh thủ làm đi mọi người

Last edited by a moderator:
chắc nó lỗi, tôi cũng biết nhưng ko quan tâm tới vấn đề này lắm, đang ko có ID để gõ, tăng hết cả rồi, mà nó ko tăng lên 5 thôi, đêm còn gõ dc, cứ tăng lên 6,7,8,9, ko đỡ dc. nghỉ rồi nên ko update dc, các pác đừng bảo em spam,:binhsua160:

còn dư vài em 1, muốn mượn gõ ban ngày tui cho mượn :D
2 load nhanh

---------- Post added at 07:34 AM ---------- Previous post was at 07:32 AM ----------

Đúng rồi, nhiều khi muốn nói chuyện chơi tí mà không được, đúng là dạo này làm ăn nhớn lên không có thời gian chơi bời :))

8 4r cũng dc muh , ko 8 yh vì sợ lúc đang gõ bạn bè pm , rep lại là timeout ah, bị mấy lần rồi :D

Làm cùng hội vs tui k tui cấp cho id mà làm pri 2 có tòe loe nè, 5 con pri 2 đủ gặm nhấm đến 2 tuần cho đến khi pix mở cửa đăng ký trở lại:)), mà ko được gõ 1 chữ ok thì pm =)) mà pix tạm ngưng reg id bao nhiu ngày rùi nhỉ :binhsua163:

Pri 2,3 load nhanh nhé, tranh thủ làm đi mọi người
tôi gõ chậm nên solo dc đồng nào hay đồng ấy, mà tôi gõ thử kiểu có dạy và ko dạy đều thấy tăng, chả hiểu sao,, vừa vào làm tí, pri 5 20p dc 16 code, 3 load dc

còn dư vài em 1, muốn mượn gõ ban ngày tui cho mượn :D
:D
thanks bạn hiền nhé, tôi chỉ sợ mượn của bạn, làm tăng pri Id của bạn thì ngại lắm, bạn bán rẻ đi :D

Xiaooa thấy thống báo có phiên bản mới mà ko bik tìm ở đâu ra cả

há há đợi xíu, cái này để tui hỏi 5Tin, sao 1h 2k ghê zạ đã nha =))

1-2 tốt

Chị lucy này nói hay thật đó, hỏi chị mà =)) lại đi hỏi 5Tin, mà phải có bí quyết chứ đúng hok nhỉ ., bó tay mợ LukeLucy này :binhsua135:

Đội hình 1-3-2 load tốt

---------- Post added at 06:45 AM ---------- Previous post was at 06:41 AM ----------

Xiaooa thấy thống báo có phiên bản mới mà ko bik tìm ở đâu ra cả

dùng asian cho nó lành, xiaooa pm hoài mà chẳng thấy trả lời.

Chị lucy này nói hay thật đó, hỏi chị mà =)) lại đi hỏi 5Tin, mà phải có bí quyết chứ đúng hok nhỉ ., bó tay mợ LukeLucy này :binhsua135:

Đội hình 1-3-2 load tốt

---------- Post added at 06:45 AM ---------- Previous post was at 06:41 AM ----------

dùng asian cho nó lành, xiaooa pm hoài mà chẳng thấy trả lời.
bác luke đổi giới tính rồi 3 3 3 tốt nhé bác gõ được 1k2 trên giờ hả bác thấy gái là sáng mắt liền

bác luke đổi giới tính rồi 3 3 3 tốt nhé bác gõ được 1k2 trên giờ hả bác thấy gái là sáng mắt liền

há há ai biết đâu tui là hotboy mà nhìu ông cứ nghĩ con gái :-"
uhm 1k2/h, bác 1k4 chứ j :binhsua50:

1-2 nhanh

há há ai biết đâu tui là hotboy mà nhìu ông cứ nghĩ con gái :-"
uhm 1k2/h, bác 1k4 chứ j :binhsua50:

1-2 nhanh
Hừm, pm mà hok thấy hồi âm lại :-s

pri 1 lên 3 rồi nhé, pri 2, 3 giữ nguyên vẫn load tốt

Hừm, pm mà hok thấy hồi âm lại :-s

pri 1 lên 3 rồi nhé, pri 2, 3 giữ nguyên vẫn load tốt
bác này gõ thế nào mà tăng pri liên tục thế 3 3 3 3 tốt nhé

bác này gõ thế nào mà tăng pri liên tục thế 3 3 3 3 tốt nhé
Gõ ko ký tự đặc biệt, dấu chấm, dấu phẩy, còn lại gõ tuốt mà nó vẫn tăng pri lin hít lun bó tay pix :binhsua159:

Haiz, group kia ko gõ mà 1 em pri 2 về 0 :binhsua161:
pri 2, 3 load vừa, kẹp thêm pri 1, 0 làm tốt nhé.

Ai đi ngang up hộ tình hình 3 4 zới.
P/s sao thời gian trên 4room lại # với giờ trên máy tình nhỉ

trong 30' 2 km 1 26code :D

2,3 thế nào rồi quí dzị ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469