Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver.19) !!!

Status
Not open for further replies.
Tốc độ > 22 thì 4 con 0-1 là ngon :binhsua146:, cộng 5662 ra nhiều quá tối nay bao lô nó luôn :D :binhsua168:
62 là con gì vậy cái này con gái thích lắm àh....

tình hình 23 thế nào rùi...5562 vẫn còn ah....:binhsua153:

dis ăn cơm trưa xong vô group xem tiền thì 1 con pri 1 đã bị ban
Chỉ có thể là vì 5662 lúc sáng :|

dis ăn cơm trưa xong vô group xem tiền thì 1 con pri 1 đã bị ban
Chỉ có thể là vì 5662 lúc sáng :|
1 con 2 nhảy về 0 vì 5662 =)). K biết tại sao. Sáng vào gõ 15 code thấy 5662 n` quá nên out. =)) H vào lại thấy pri 0

1 con 2 nhảy về 0 vì 5662 =)). K biết tại sao. Sáng vào gõ 15 code thấy 5662 n` quá nên out. =)) H vào lại thấy pri 0

trên đời luôn tồn tại 2 dạng người : kẻ may mắn và tên xui xẻo
2 load dc ko zạ :(

ohhhhhhhhhhh yeaaaaahhhhhhhhh
hnay pix không pay lr.chờ anh e gõ sai banned chơi.tiết kiệm được khối tiền.thắc mắc hả...banned cả group

trên đời luôn tồn tại 2 dạng người : kẻ may mắn và tên xui xẻo
2 load dc ko zạ :(
dàn 0 1 của ông ra đi hết rồi hã xui dzi tui kô bị tăng tối qua kéo đươc mấy em 6 về 4 với 2 nè chia buồn với bác nha 1 phút mặt niệm chào buổi sáng mấy đồng chí :binhsua160:

Last edited by a moderator:
Lâu rồi em mới quay lại gõ cạp . Các bác cho em hỏi cái 5662 là cái gì mà ghê thế . Sáng giờ em gặp cũng khoảng chục pic và gõ theo bình thường thôi . Có bị gì ko các bác . Nếu gặp lại nó thì phải xử lý làm sao đây ?

Lâu rồi em mới quay lại gõ cạp . Các bác cho em hỏi cái 5662 là cái gì mà ghê thế . Sáng giờ em gặp cũng khoảng chục pic và gõ theo bình thường thôi . Có bị gì ko các bác . Nếu gặp lại nó thì phải xử lý làm sao đây ?
m cũng gặp nhiều, h làm tiếp ko biết gặp nữa ko. ai cũng bị vậy hết trơn á. Lỗi lặp code đó. hix.

cái code quỷ quái 5662 vừa vô gõ thấy hết rồi, ko hiện nữa
Nếu có ra nữa chắc phải gõ nó đó, hồi sáng em toàn esc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet