Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver.19) !!!

Status
Not open for further replies.
dàn 0 1 của ông ra đi hết rồi hã xui dzi tui kô bị tăng tối qua kéo đươc mấy em 6 về 4 với 2 nè chia buồn với bác nha 1 phút mặt niệm chào buổi sáng mấy đồng chí :binhsua146:

chia buồn mà cười đểu kinh dị, ko tin bác đang chia bùn ví em

1-1-1 đều tay

Có ai đang đánh soft của Asian mà bị dấu chéo ko nhỉ? Nãy giờ tớ bị 2 lần rồi nè! :binhsua160:

chia buồn mà cười đểu kinh dị, ko tin bác đang chia bùn ví em

1-1-1 đều tay
chia buồn mà :binhsua155: đễ sữa lại cái icon 1 1 1 đều tay mà không gõ ngày :binhsua162:

ạc log 3 acc 000 vào đánh chưa được 4 phút mà ra toàn màn hình trắng trơn là sao trời hic chắc out đi ngủ quá !ai bị giống mình ko?:binhsua160:

Sao toàn hình trống trơn vậy ta, lúc thì gõ blank, lúc thì ESC, sau thấy nó màu trắng gõ WHITE, thấy lặp lại nhiều quá, STOP lại cho lành, 4 em PRI 0 gõ tạm nhé.. 2 không rõ

---------- Post added at 01:38 PM ---------- Previous post was at 01:37 PM ----------

ạc log 3 acc 000 vào đánh chưa được 4 phút mà ra toàn màn hình trắng trơn là sao trời hic chắc out đi ngủ quá !ai bị giống mình ko?:binhsua160:

Cùng cảnh ngộ nè :binhsua156:

mình cũng bị hoài nè ---> ko dám đánh

Tình hình mới đây,toàn code trắng trơn, thường thì gõ white mà nhiều quá chơi luôn esc :binhsua155:

hết code 5662 rồi code trắng, nản wa, còn có 3 acc cùi mà bị z chắc hết cái để gõ :binhsua156:

code trắng tức là khôg có j. Pix nó báo a e tối nay đánh đề 00 ý mà. :)) nghỉ thôi tối làm z.z.z....

èo nãn!1 phút mà có hơn 10 cái hình trống trơn!nguy cơ bị banned rồi!chán quá đi!

Attachments

91.5 KB · Views: 53
Haizz, đánh mới được gần 300 code mà 2x cái bảng trắng ko có code, hãi quá out ra cho lành. PIX hôm nay lắm chiêu thế :binhsua163: . Chờ update tình hình mới.

èo nãn!1 phút mà có hơn 10 cái hình trống trơn!nguy cơ bị banned rồi!chán quá đi!

hic cứ tưởng mỗi mình bị,hóa ra mọi người cũng thế,đi mất 2 em 700 code vèo phát lên 5 cả 2,mà chỉ tại mấy cái code trắng

ẹc nick của mình bị sao ấy nhỉ? post hình cũ thì được còn hình mới chụp thì ko up lên được là sao!hình ảnh trên chỉ post nhầm sorry cả nhà hic!

:binhsua146: thôi đi uống cafe chiều cho lành

hình như pix nó hết code rồi các bạn ạ:binhsua153:

Attachments

91.5 KB · Views: 44
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637