Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
Mirinda ơi sorry spam remove dùm với

Mấy bác này ko sợ bao mặt đen hả :-s cứ spam hoài làm mình theo lây.
Cập nhật tiếp tình hình: 2 load tốt

Last edited by a moderator:
3 load ổn ko mọi ng?:binhsua162: lạnh quá h mới chui trong chăn ra đc.:binhsua153:

Lạnh quá :binhsua136:
Pri 2,3 load như 0,1 nhé bà con

Last edited by a moderator:
3 load cũng tạm.:binhsua162: 30' pri 1 đc 147 code thì pri đc 127 code. :binhsua146:

01 = 3/2 23......

đợi tui giải đông cái tay đã hjx ở hải phòng rét vãi lều phải đeo găng tay gõ =_=' pri 2,3 load ngon chứ ?????

3 load hơn 1/2 1 :|

mà chính 2 con 1 cũng gần gấp đôi nhau :| đếu hiểu :|

Tốt nhất là ai gõ nhanh chậm thế nào kệ người ta. Và cũng đừng ai show nào là 1h ta gõ đc 2k, nào là 1 ngày ta cạp được 15-20k. Cứ cho là các cậu giỏi captcha đi. Vậy các cậu gặp pro PTU hay Forex nào đó, 1 ngày PTU, 1 lệnh Forex được cả vài chục $ thì các cậu lên mặt với ai.

Mong rằng Mod Mirinda có các hình thức xử lý mạnh hơn đối với những thành phần như vậy. Như lần trước mình thấy kellycorde có 1 phát ngôn hết sức là xấc xược mà cậu chỉ cho ra đảo có 1 ngày, mình thấy chưa đủ sức răn đe!
Bài viết này cậu đọc xong cũng Delete dùm mình kẻo mang tiếng là Spam. Thanks!

Update hiện tại: Chỉ có 0,1 làm ngon. Log 4acc gõ là được rồi. 2,3 thì chậm.

Ngoài lề 1 tý: Mình vừa vào xem lại topic thì thấy hình như có cãi nhau, chỉ đọc được vài comment cuối. Sáng mình có post cái ảnh của hôm qua làm việc hôm qua cho ae xem chém gió cho vui cũng là để khoe cho mọi người có động lực phấn đấu thôi chứ chả có ý nghĩ mình pro thế này nọ gì cả. Cũng không nghĩ rằng mình comment vô tình làm ae trên box cãi lộn nhau. Các bạn xem lại comment của m chưa bị xóa thì ý mình là không có ý gì cả vì mình chỉ nói để các bạn newbie đỡ học theo thôi. Không biết các bạn có hiểu lầm mình cho là mình khoe ảnh lên rồi quay lưng lại nói chính cách gõ mà mình đang gõ không nhưng mình hết sức xin lỗi. Từ nay mình cũng rút kinh nghiệm không post những ảnh nhạy cảm làm ae trên diễn đàn cãi nhau nữa. Cuối năm rồi mọi người cũng cần chuẩn bị làm việc chăm chỉ để vui chơi đón tết & năm mới. Hi vọng mọi người sẽ đạt được mục tiêu của mình. Thân

Nói thiệt chứ mình chỉ cần có 2 3 nick pri 0 mà nó ko bị lên pri để mình gõ kiếm 1 ngày 2 3k code là mình mừng lắm rồi còn ko đc nói gì chi 15k-20k 1 ngày. :-< Nói thì cũng nhìn trước nhìn sau 1 chút chứ :(.

2 3 hết load
tối qua ngồi cày cuốc đc vài id rồi đi ngủ mà sáng dậy thấy thế này: 1 lũ lên 8 9 còn 1 lũ vẫn pri 4, đ' hiểu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week