Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
6 7 hết load 4 5 chậm dần nhé :binhsua155::binhsua162:

6 7 load nhõ giọt rất yếu 4 5 làm chậm đi ngũ thôi 5z rồi :binhsua153: chiến đêm cho lành :binhsua162:

4 còn load tuy nhiên chậm hơn so vs 1 2 mấy chục code ( 30' )

AE nghỉ tay ăn sáng thôi. 45 chậm rì rồi. 6 trở lên không load.
23 = 01

Đây là chiến tích tối qua. Thôi thì mình cần cù bù khả năng vậy. Cứ ngồi chì nhiều là cũng tiền nhiều như pro thôi :D

Last edited by a moderator:
vừa kéo 1 e pri5 6k ve 2 nữa vui ghe hiiii :binhsua164:

23 = 01

Đây là chiến tích tối qua. Thôi thì mình cần cù bù khả năng vậy. Cứ ngồi chì nhiều là cũng tiền nhiều như pro thôi :D

Khủng quá :binhsua159: gần 2k codes/ giờ :binhsua155:
Gõ nhanh đổi lấy sự tăng pri =)) :binhsua135:

23 = 01

Gần 2k/h chứ đâu có ít

23 = 01

đã thử qua.và $ tăng mà pri cũng tăng theo=)).nói chung là dễ bị đau khớp ,ai thấy ham thì cứ làm :)),2-3 load tốt,4 trở xuống vài code lác đác

2,3 load ngon, 4luc load luc loading, kẹp vào thôi, ko chiến solo dc, 5, 1h dc 6 code.
hôm nay gõ tuốt, cả ký tự đặc biệt, 2 em 3,4 vể 1,2, :binhsua168:

đã thử qua.và $ tăng mà pri cũng tăng theo=)).nói chung là dễ bị đau khớp ,ai thấy ham thì cứ làm :)),2-3 load tốt,4 trở xuống?? lên chứ vài code lác đác

dễ đột quỵ cậu nhỉ, cậu nghĩ xem các dây thần kinh ở các ngón tay dễ dị ứng với các phím nhỉ,... gõ chậm như chúng mình mà chắc cậu nhỉ hihi` ::m158:

pri 2,3 load tốt

Hiện tại 4 thỉnh thoảng xổ ra được 1 tý. Tầm giờ theo kinh nghiệm của mình thì không bao giờ kéo pri 4 xuống được nên các bạn log 0,1,2,3 vào đánh. Ít tăng pri lắm

Nói thật với các bạn tay mình chỉ có đem bẻ đi là nhanh. Hic. Đợt trước gõ ban ngày pri 0 toàn bị nhảy thôi, mới test cũng nhảy, 1kcode, 2k, 4,5k code cũng nhảy :(. Trong khi mình thử tất cả các cách gõ từ cẩn thận tới ẩu đoảng mà không tiến triển gì. Tệ nhất là có cứ nhảy lên 4,5 rồi dừng thôi. Thế là mình quyết định chuyển qua gõ đêm. Dù sao 4,5 nó cũng không nhảy nữa mà :)) . Ban ngày có id 0,1 thì đá 1,2h rồi làm việc khác. Cái gì cũng có giá của nó mà :)

Hiện tại 4 thỉnh thoảng xổ ra được 1 tý. Tầm giờ theo kinh nghiệm của mình thì không bao giờ kéo pri 4 xuống được nên các bạn log 0,1,2,3 vào đánh. Ít tăng pri lắm

Nói thật với các bạn tay mình chỉ có đem bẻ đi là nhanh. Hic. Đợt trước gõ ban ngày pri 0 toàn bị nhảy thôi, mới test cũng nhảy, 1kcode, 2k, 4,5k code cũng nhảy :(. Trong khi mình thử tất cả các cách gõ từ cẩn thận tới ẩu đoảng mà không tiến triển gì. Tệ nhất là có cứ nhảy lên 4,5 rồi dừng thôi. Thế là mình quyết định chuyển qua gõ đêm. Dù sao 4,5 nó cũng không nhảy nữa mà :)) . Ban ngày có id 0,1 thì đá 1,2h rồi làm việc khác. Cái gì cũng có giá của nó mà :)
Gõ kiểu này chả trách pri tăng là phải =.='

2,3 bước đều :m021:

dễ đột quỵ cậu nhỉ, cậu nghĩ xem các dây thần kinh ở các ngón tay dễ dị ứng với các phím nhỉ,... gõ chậm như chúng mình mà chắc cậu nhỉ hihi` ::m158:

pri 2,3 load tốt

muốn gõ nhanh hơn cũng đâu có đc. vs lại gõ acc pri 4,5 tăng thì cứ tăng. mà tôi thấy cũng bt, xuống pri là chuyện khác. trung bình người ta bỏ 1h thì mình bỏ 1h30. hãy gáng giữ cái tốc độ " chậm chắc " đó :)

.nói kiểu này hèn gì có người send mail cho adimpix nó bắt tội phạm.....

23 chạy rất mịn màng nha...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week