Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
đã gõ trên trang web 15' màu trắng vẫn xuất hiện nhiều....màu trắng của thương đau....gõ ban ngày thật là vãi...

Nhân dịp nói check cũng muốn nói rõ với anh em.Không hiểu pix nó tính đúng sai kiểu gì.Nhưng check thì không chính xác chút nào cả.Không biết có chạy ngầm hay không.Lúc trước để ý một loạt các nick pri0 mới test.Thấy rằng cái nào sai dưới 2 thì dễ bị lên 8.Chả hiểu.Thường thì bị lên chứ không nói là tất cả nhá.Mình gõ sai 1 với 0 là cách gì cũng lên 8.Sai chừng 6-7 hay về 0 lắm.Nên vào test.Cố uốn nắn nó về cái con số 6-7 code sai xem sao.Ai ngờ.Gõ đến gần 240 thì chỉ sai 1-2.Chẳng biết làm sao đành gõ sai.Cố ý gõ sai.Thế mà nó tính đúng.Trời ơi gõ sai 7 code liên tiếp.Toàn sai gì gì đâu chả liên quan gì đến code trong hình nó cũng tính đúng.ACAC.Hậu quả là sai 2 code lên đên pri9.Thế mới chẳng hiểu pix tính pri kiểu gì.Chắc hên xui.Hoặc nghi ngờ các nick sai 0-1-2 code bị liệt cách tính trong khi pix vẫn ghi nhận là nó sai.

pix bất thường mà bác :binhsua146: đành chấp nhận số phận đi bác, nó khinh rẻ anh em nhà Việt Nam ta quá :binhsua168: cập nhật tiếp tình hình đến đâu rùi các bác.

Last edited by a moderator:
nghe các bác nói mà hok dám làm nữa. hồi nãy e gõ có 50 hình mà gần 10 hình trắng.....sợ out lun:(.Đang mún kiếm tiền mà không dám làm :(:)((

Đi ngủ thoy các bác, pix đang bị điên, tối làm vậy :)|
Đợi 10$ thằng pix trả nợ nữa :-s làm giờ chừ nó banned 1 phát đi cả đám hix

0-1 ngon, 2-3 hầu như ko load, code trắng vẫn ra như mưa ... :binhsua149:

Vẫn ra nhiều code trắng, nhưng có vẻ bớt hơn lúc nãy một chút xíu
hix hix, làm hỏng hết kế hoạch hôm nay của mình
vì chẳng dám gõ nhiều

xác nhận 0-1 chiến mượt :))
code trắng gõ "white"
Chiến đội hình 1-0-0 một tiếng ko thấy có gì bất thường - tức là code trắng vẫn ra đều :binhsua146: Cứ chiến ko sao hết :binhsua162:

xác nhận 0-1 chiến mượt :))
code trắng gõ "white"
Chiến đội hình 1-0-0 một tiếng ko thấy có gì bất thường - tức là code trắng vẫn ra đều :binhsua146: Cứ chiến ko sao hết :binhsua162:
View attachment 6133
0-0-1 của bác cái nào cũng ~50k.Bất thường thì cũng chưa xuất hiện đâu kaka
Nghỉ đi mọi người ơi

code trắng thì cứ gõ white, nhờ có code trắng mà tốc độ gõ tăng hẵn, pri0 vẫn pri 0, hihi...

Hic hic lại một em nữa lên Pri 3 roài, không hiểu cứ đà này tuần sau có việc làm ko nữa. Pri 0,1 load tốt, hình trắng nhiều vô kể, liều thì gõ không nghỉ cho khỏe, 2-3 thỉng thoảng mới ra một code
Chia sẻ với bạn bí quyết giữ pri của riêng mình bạn tham khảo coi nè (post ko đúng 2pic sory Bao công bỏ quá cho 1 lần này :binhsua149:):
- Gõ hết ký tự đặc biệt, phân biệt Hoa thường đầy đủ.
- Phiên làm việc tối thiểu 31 phút mới dừng, gấp lắm (ví dụ...đau bụng tiêu ..run :binhsua146:) thì ...nhịn chờ 16 phút mới out. Trung bình nên 61 phút.
- Quy định về tương quan speed và số acc gõ trên soft: speed <300code/h - 1 acc; 300<speed<800code/h - 2 acc; speed >800code/h - 3 acc (với mình 3 acc là tối đa hầu như ko bao giờ gõ 4 acc)
- Đặc biệt là 1 số code khó nhìn cần lưu ý:
+ Phân biệt chữ i ngắn viết IN và chữ e lờ viết thường: Chữ i ngắn IN thường có 2 gạch ngang trên và dưới, trừ trường hợp nó nằm trong chuỗi 4-6 chữ viết IN Hết thì nó là I IN dù ko có gạch.
+ Phân biệt chữ f và chữ s (điều này rất quan trọng nhưng có lẽ ko nhiều người để ý): nhiều code bản chất là chữ s nhưng nhìn hình cực kỳ giống chữ f - ví dụ code như hình dưới đây là chữ s chứ ko phải f => cách phân biệt cần nhìn kỹ hình chữ s này cao hơn và gần như ko có gạch ngang giữa, và cần có vốn tiếng Anh sẽ phân biệt đc:
1-4-2012 1-49-39 PM.jpg
Ở ví dụ này gõ chuẩn phải là "detericu disposition", mặc dù vậy nhiều người nói gõ chữ f và vẫn tính đúng, nhưng mình nghĩ đó là "châm chước" - gõ chuẩn phải là s.

+ Phân biệt chữ s và số 5: nhìn kỹ sẽ biết số 5 luôn có cạnh vuông bẻ góc phía trên, chữ s thì tròn.
+ Và 1 số trường hợp chữ bị che 1 nửa phía dưới nên hay gặp chữ y nhưng che đi tưởng là chữ v => cần căn cứ trên từ tiếng Anh để gõ.
...
=> đó là phương pháp RIÊNG của mình, nếu đụng chạm hoặc mâu thuẫn cách gõ của ai thì đừng ném đá em nhé. Vì với cách gõ này em đang cố cày 2 acc pri 0 lên 100.000 code để ... bán (có người đang hỏi mua cũng trên 4rum này :binhsua146:)

Tình hình tối gõ ...nghỉ ăn cơm ....hồi sáng thì 5562 chiều hình trắng lặp đi lặp lại đáng để nghi và suy ngẫm

Bớt code trắng rồi, còn kéo đc pri 1 xuống 0
nhưng nãy loạn quá ấn tắt mất 1 hộp mèo, :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,440
173,604
Latest member
haint21