Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
Chia sẻ với bạn bí quyết giữ pri của riêng mình bạn tham khảo coi nè (post ko đúng 2pic sory Bao công bỏ quá cho 1 lần này :binhsua149:):
- Gõ hết ký tự đặc biệt, phân biệt Hoa thường đầy đủ.
- Phiên làm việc tối thiểu 31 phút mới dừng, gấp lắm (ví dụ...đau bụng tiêu ..run :binhsua146:) thì ...nhịn chờ 16 phút mới out. Trung bình nên 61 phút.
- Quy định về tương quan speed và số acc gõ trên soft: speed <300code/h - 1 acc; 300<speed<800code/h - 2 acc; speed >800code/h - 3 acc (với mình 3 acc là tối đa hầu như ko bao giờ gõ 4 acc)
- Đặc biệt là 1 số code khó nhìn cần lưu ý:
+ Phân biệt chữ i ngắn viết IN và chữ e lờ viết thường: Chữ i ngắn IN thường có 2 gạch ngang trên và dưới, trừ trường hợp nó nằm trong chuỗi 4-6 chữ viết IN Hết thì nó là I IN dù ko có gạch.
+ Phân biệt chữ f và chữ s (điều này rất quan trọng nhưng có lẽ ko nhiều người để ý): nhiều code bản chất là chữ s nhưng nhìn hình cực kỳ giống chữ f - ví dụ code như hình dưới đây là chữ s chứ ko phải f => cách phân biệt cần nhìn kỹ hình chữ s này cao hơn và gần như ko có gạch ngang giữa, và cần có vốn tiếng Anh sẽ phân biệt đc:
View attachment 6134
Ở ví dụ này gõ chuẩn phải là "detericu disposition", mặc dù vậy nhiều người nói gõ chữ f và vẫn tính đúng, nhưng mình nghĩ đó là "châm chước" - gõ chuẩn phải là s.

+ Phân biệt chữ s và số 5: nhìn kỹ sẽ biết số 5 luôn có cạnh vuông bẻ góc phía trên, chữ s thì tròn.
+ Và 1 số trường hợp chữ bị che 1 nửa phía dưới nên hay gặp chữ y nhưng che đi tưởng là chữ v => cần căn cứ trên từ tiếng Anh để gõ.
...
=> đó là phương pháp RIÊNG của mình, nếu đụng chạm hoặc mâu thuẫn cách gõ của ai thì đừng ném đá em nhé. Vì với cách gõ này em đang cố cày 2 acc pri 0 lên 100.000 code để ... bán (có người đang hỏi mua cũng trên 4rum này :binhsua146:)
theo mình cách tốt nhất để giữ pri là cắm đầu vào mà tập trung gõ pri nó ão hên xui lắm 10k code sai có 1200 code mà vần pri4 đây này :binhsua153: up 0 0 0 0 tốt

Last edited by a moderator:
theo mình cách tốt nhất để giữ pri là cắm đầu vào mà tập trung gõ pri nó ão hên xui lắm 10k code sai có 1200 code mà vần pri4 đây này :binhsua153: up 0 0 0 0 tốt
10k ma sai 1k2 hả =)) ,đây 28554 đúng 28056 nầy pri 0 nhá =))

sao trang chủ thằng pix vào hok đc ta có chuyện gì rồi mấy chú . ???????

sao làm soft xd lâu lâu nó ra cái bảng mèo là sao thế mấy chú , cho em hỏi chút .

10k sai ~150 mà pri 2 đây :binhsua162: hên xui thôi

pri 2-3 load phà phà nhé. mới gõ xong, code trắng vẫn còn nhìu lắm, mình gõ white. ko bị ban acc nhưng sai khá nhìu

ai up giùm hết code white chưa vậy........:binhsua163:

tình hình là mới log vào gõ được 100 code có 3 code trắng nhé.
pri 3 load ngon. chiến đi ae :) :binhsua162:

èo chiều nay toàn trắng trắng trắng,gõ dc 2p out lun ko bik có sao ko
hix hix

Code trắng thì khỏe + tốc độ tăng lên nhưng mà tam giác quỷ xuất hiện khá nhìu. Chấm hết :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,440
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week