Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver21!!!)

Status
Not open for further replies.
tình hình rất là tình hình , zô soft thì lâu, cant connect 1 nùi , out thoy, sáng mai thức sớm vậy , nãn quá kiếm tiền sài tết cũng hok yên.

vừa đi chơi về định làm tí mà tình hình này chắc đi ngủ 4h dậy làm :sleep

do pixxxxxxxxxxx
mình mạng sctv truy cập bất cứ web nào cũng nhanh đều
thế mà vô làm cứ canconnect ko dứt

do mạng.... hiện nay đang đứt cáp quang AGG khu vực Hong Kong - Singapore và dự kiến là 12/1 sẽ hoàn thành (lwu ý chỉ là dự kiến) :(:(
Nghe tin là buồn rồi, hèn chi mấy bữa nay mạng FPT nhà tui và link nước ngoài nó load tung chảo, có khi còn bị "Not Found" :|:|
Mọi người nghỉ tết sớm đi quá tết mần ăn lại nè :p:p

:binhsua85: tiền thì chưa trả
:binhsua80: đánh code cũng ko xong
:binhsua101: nghĩ ăn tết luôn

Có gì Hót. Mấy bác cứ lên Web Word của Pix mà làm! Tùy Tốc độ mà login nhiu id. load tốt. FPT

pix lam kiều nài giống làm Qlink quá ,toàn load đêm nãn gớm .

Tình hình nó là thế này. Chớ dại mà log pri 0,1 vào nhé. Cây đổ, nhà đổ...chết cả bây giờ :(

cái kiểu nài wày , kiếm 3$ 1 ngày củng hok xong :binhsua74:

Tình hình đang rất bi đát.mạng đi quốc tế có vấn đề.lúc đc lúc ko.lag kinh khủng.Test ping tới server làm việc của pix thì chạy đc 4-5 phát lại timeout 1 vài kái.hjzhjz

cáp quang biển AIG đang bảo trì, mạng nào đính dáng đến AIG là thê thảm luôn. hic

:binhsua85: chỉ tại thằng pix thôi
mạng vẫn ổn mà vô mấy trang nước ngoài vẫn ào ào và vào trang pix ầm ầm chi ki làm mới bị thôi

Tình hình đang rất bi đát.mạng đi quốc tế có vấn đề.lúc đc lúc ko.lag kinh khủng.Test ping tới server làm việc của pix thì chạy đc 4-5 phát lại timeout 1 vài kái.hjzhjz
Nhưng vẫn làm việc Tốt. 2-3 id ! + Tự chuyễn cửa sổ. Cứ thế mà gõ thôi ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week