Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver21!!!)

Status
Not open for further replies.
Không bik lỗi tại ai! Pix hay Mạng Hay Soft. Nhưng gõ Web vẫn tốt. tớ đánh 3 id! + Tự Động chuyển cửa sổ. Vẫn tốt!
2-3= 0

FPT load ngon nhé.

đúng rồi minh mới thử trên web nè, 4 load tốt chỉ chờ code có chút xíu nhưng sao soft thì waiting lâu lắm.

a e cẩn thận. Vừa bị band 1 acc. Check code thì thấy không đúng 1 code nào, khó hiểu quá

cái lày mình cũng dính rồi, đã bóc rồi lại còn lột lữa thằng pix định để mìh đi ăn mày à

tối nay thấy FPT load rất đc
ko bị cant connect nữa

bác dùng soft nào? nếu xd thì bản mới hay bản cũ? nếu mới thì phải gõ code theo hướng mũi tên, chỉ bên nào thì gõ bên đó.
soft XD bản mới. mình ko để ý cái mũi tên đó, mới down về mà :(. Nhưng mà check những acc khác có thấy sai gì đâu

soft XD bản mới. mình ko để ý cái mũi tên đó, mới down về mà :(. Nhưng mà check những acc khác có thấy sai gì đâu

ui trời, bản mới nó ngược hoàn toàn với bản cũ, bác cứ gõ ko theo mũi tên thì band là đúng rồi.

ui trời, bản mới nó ngược hoàn toàn với bản cũ, bác cứ gõ ko theo mũi tên thì band là đúng rồi.
là sao bác vd dc ko nãy mới vào soft thấy nó loạn xà ngầu hết ráo :-s
vào web 4 load tốt wé sao soft kì nè vnpt nhé

giờ t mới để ý cái mũi tên đó, choáng hẳn. Bác XD ơi là bác XD. Sao không thông báo rõ ràng cho ae biết :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,505
174,786
Latest member
hrt2015

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week