Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver21!!!)

Status
Not open for further replies.
Có panel cho mượn add vài nick với!

sòt cu Đức vào được rồi đó bẹn

---------- Post added at 04:49 AM ---------- Previous post was at 04:45 AM ----------

0-5 good, 67 rỉ rả, 89 câm mồm

6 7 nhõ giọt rồi nhé vừa đủ chỉ tiêu 4z :binhsua57:

4 ngừng load rồi đó...

4,5 load vẫn rất tốt mà, pri 4,5 = 0 nhé. Mạng VNPT, soft XD. Ko delay, ko loading, ko summitng nhé.

4,5 load vẫn rất tốt mà, pri 4,5 = 0 nhé. Mạng VNPT, soft XD. Ko delay, ko loading, ko summitng nhé.

Hic, mạng tớ bị chập chờn nãy giờ. Nó cứ ào 1 cái 6 nick ra code được 2 turns rồi lại loading 2s, waiting 3s.....:( VNPT 4M / XD

Một ngày đẹp trời. Đến giờ 4,5 = 0 nhé. Ko sub, ko load... Mạng VNPT, soft XD. Bùn ngủ rầu, gõ chệch choạc vãi @@

Bị điên mất rồi...Soft asian tam giác đỏ không đếm xuể....Load thì ngon mà tam giác nhiều quá....Chịu...5 tốt 6 tâm tịt

Bị điên mất rồi...Soft asian tam giác đỏ không đếm xuể....Load thì ngon mà tam giác nhiều quá....Chịu...5 tốt 6 tâm tịt

nãy h kiếm tam giác để đếm mà hàng hot quá thấy đc vài con soft xd nhé :)

5-6 load vẫn tốt :)

4-5 vẫn còn load tốt chán mà tiếc cái là ko có acc test :p

chú update tình hình đc rồi,đâu cần phải khoe cái màn hình desktop, còn bật thanh start ko biết làm gì, chắc để mấy thằng nịnh bợ thấy vậy chen nhau khen chú :binhsua160:
ra luật tự sướng bi ban acc. vậy thì tự vã vào mồm mình đi :binhsua56:

0-3 load fa fa nha

mới làm xong 123 load tốt , trên nữa thì hok bít

3 vẫn load tốt, 6, 7 thôi rồi thi thoảng rặn đc vài code.:binhsua169: cố cũng kéo đc 2 con 5 xuống 3, nhưng 1 con 5 lên 6.:binhsua53:

4,5 hầu như ko load nữa nhé (20-30code/1h) 1,2,3 thì chiến. Bắt đầu có hiện tượng summiting, cant connect nhẹ rồi. Kéo được 3 em 5 về 3, 1 em về 1 ^^. Hôm nay son quá :D

4,5 hầu như ko load nữa nhé (20-30code/1h) 1,2,3 thì chiến. Bắt đầu có hiện tượng summiting, cant connect nhẹ rồi. Kéo được 3 em 5 về 3, 1 em về 1 ^^. Hôm nay son quá :D

cao thủ là đây:binhsua168:

Gõ 2 tiếng là muốn xỉu rồi . Bác này gõ 5 tiếng mà speed 31 . Đúng là cao thủ thật

viettel lau lau can't connect, 23 load tốt. bác wingstar mời ra đảo đi. cho rộng chỗ để người khác post tình hình.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week