Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
ai log được vào soft nào lên tiếng nhá :m082: định log thử ASIAN mà chả biết sao - thôi cứ chờ chuột bạch vậy :m066:

ủa có ai có SĐT ông đức không,Phone dùm ổng 1 cuốc đi,rùi anh em hùng tiền lại trả cho.:D

Trong lúc đợi pix, em có câu thơ tặng mọi người, hơi dở tí, đừng ném đá vào em mà tội nhá.

Cứ mỗi đến tối mọi người lại rộn ràng
Chờ đón tin vui buồn từ pix
Lòng ai nấy đều nao nao
Chờ mong pix bình thường trở lại
Hên xui cũng là do duyên số
Nào ngờ tim càng đập mạnh thêm

2 id vừa gõ đập ruồi hả anh hai :)) Dù sao cũng tks ông hén để kiu 5Tin add, nhóc đó mua panel xài forever
chứ giờ tui có 5 cái ah thông cảm :binhsua22:

thiệt là ghê quá đi.1 giây thì có mấy bài trên topic.giờ nghĩ lại mới biết nỗi khổ của bác mirinda :(

soft asean cũng ko login được lun =.=

ai log thử soft multi chưa :m082: thôi tiên phong làm chuột, ae chờ 2-3 phút :m066:

Trong lúc đợi pix, em có câu thơ tặng mọi người, hơi dở tí, đừng ném đá vào em mà tội nhá.

Cứ mỗi đến tối mọi người lại rộn ràng
Chờ đón tin vui buồn từ pix
Lòng ai nấy đều nao nao
Chờ mong pix bình thường trở lại
Hên xui cũng là do duyên số
Nào ngờ tim càng đập mạnh thêm
thầy cho em 7d gọi là khuyến khích. Lời phê: cần nghiên cứu thêm cách gieo vần. Thơ như bài tập đọc :))

---------- Post added at 09:39 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

ai log thử soft multi chưa :m082: thôi tiên phong làm chuột, ae chờ 2-3 phút :m066:
có em chờ báccccc :D

thiệt là ghê quá đi.1 giây thì có mấy bài trên topic.giờ nghĩ lại mới biết nỗi khổ của bác mirinda :(
Tình hình khó khăn chung anh em tập trung chia sẽ, cũng ko cứng nhắc quá đâu bạn , thanks !

Mọi người ơi. Vừa nãy dùng 1 id đăng nhập vào standalone. Bi giờ không đăng nhập vào pix được, vào standalone lại vẫn được.???Help me.

pix vào được bt rùi kìa mọi người
Domain được gia hạn đến 2021 :binhsua15:

ANH EM ĐỌC CÁI NÀY NHÉ VÀO WEB GÕ SẼ THẤY Good news everyone! Payments are processed daily.:binhsua11:

xong soft lỗi =)) soft Multi lỗi rồi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week