Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
Mụi xinh đẹp, xuân đức đẹp zai lắm hả, đâu hình đâu... mụi zep gái :binhsua11::binhsua11::binhsua20:
bác hoang hung mới la hot boy cap cha chụp hình tận paris hoa le :binhsua20:

đi pari mà cạp captcha.mâu thuẫn quá,chéc mình phải du lịch hàn quốc chiến cho bèng anh bằng chị :))

sao giờ ghiên pix quá, mà vào gõ thì chắc có nước bị thương đến tử vong @@ :binhsua21:

đi pari mà cạp captcha.mâu thuẫn quá,chéc mình phải du lịch hàn quốc chiến cho bèng anh bằng chị :))
có tiền huynh dẫn mụi sang Thượng Hãi. Đồ ăn tàu mới số zách, hàn xèng qua đó ăn mì tương đen toàn mùi sình :))

có tiền huynh dẫn mụi sang Thượng Hãi. Đồ ăn tàu mới số zách, hàn xèng qua đó ăn mì tương đen toàn mùi sình :))

thanks nhóa - đợi tí XD update rồi send lun :m015: :m015:

thôi vào dota ván đã có gì ra hóng sau :D

khi nào soft mới xong các bác hú em 1 tiếng nhá ! hic..hic hôm nay chưa đủ chỉ tiêu mà pix nó thế này đây

nó đổi cái j chứ dòng "Registration is closed. Will be opened again in a week or two" nhất quyết ko chịu change :))

Nay go tren soft nó hù tui nưa chứ . Nó hù nếu bạn gõ trên soft tui se baned. Sạc , nếu mà không có soft thì ai mà còn ham cap nữa

hoo em pri 3 10 k đã về 2 hài gê gớm chẵng hiễu nỗi thằng pix về rồi lại lên hài :binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week