Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
dạo này new men nhiều gê gớm hồi đó cap kô ai cạp gõ tiền về đều pri thì ổn định giờ đông dã mang toan new men nhât là bác vuvanthanh lap lung tung top pic nhãm nhí :binhsua08:

ko biết nó để giao diện 1 màu trắng bạch thế trong bao lâu, nhìn ko 1 chút thẫm mỹ đầu tư trang web. Chả biết đang làm trò j nữa

nó để zậy cho nhẹ để load web pix nhanh hơn thui,anh em nhà cạp chỉ cần nhanh chứ đâu cần đẹp làm j?

dạo này new men nhiều gê gớm hồi đó cap kô ai cạp gõ tiền về đều pri thì ổn định giờ đông dã mang toan new men nhât là bác vuvanthanh lap lung tung top pic nhãm nhí :binhsua08:
ặc. sao nói thế ông. Tui thấy bác thanh nói chuyện dc lắm. Miễn đừng tục + phét + vô duyên là ok rồi

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

nó để zậy cho nhẹ để load web pix nhanh hơn thui,anh em nhà cạp chỉ cần nhanh chứ đâu cần đẹp làm j?
vào 1 trang web, ít ra cũng phải biết web tên là j, nếu ko nhìn lên thanh địa chỉ. Tối thiếu 1 trang web phải thế đó bạn

ặc. sao nói thế ông. Tui thấy bác thanh nói chuyện dc lắm. Miễn đừng tục + phét + vô duyên là ok rồi

đúng rồi, bác đó cũng đc mà

nó đang đổi giao diện mới đó mà chưa xong sợ anh em hoang nen up dại đó chắc là vậy sao ông ít ol yahoo thế

có khi nào nó nhân đôi tiền lên không ta heeee chĩ cần 2$1000 là có thể mua sh đó :binhsua15:

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

Bác vicvaness nói nặng lời thế. K0 biết mình sai ở đâu nhỉ :binhsua10:
sory bác nói cho vui mà ở không ngồi không có gì làm nói dốc qua lại đỡ buồn :binhsua20:

Bác vicvaness nói nặng lời thế. K0 biết mình sai ở đâu nhỉ :binhsua10:

không sai gì đâu - mình cứ ngồi hóng thôi
khi nào soft xong thì chiến :m066:

tình hình giờ sao mọi ng? ổn định lại chưa vậy? tui vừa đi chơi về k update đc tình hình.:binhsua08:

tình hình giờ sao mọi ng? ổn định lại chưa vậy? tui vừa đi chơi về k update đc tình hình.:binhsua08:
h chỉ còn chờ bác xd update soft là vào chiến , ko lo nghĩ lung tung như cách đây 2 tiếng nữa :D

ADMIN VIỆT NAM ASIAN CÓ 3 THẮNG MÀ 2 THẮNG ĐI VỚI GÁI CÒN 1 THẮNG ONLINE :binhsua12:

:binhsua23: thấy pác XD nói mà lên down chả thấy toàn bản ngày 15

cho hỏi soft asian làm được chưa thế

Tình hình là mời bạn đọc lại từ page bạn đã cập nhật được từ lúc bắt đầu bạn đi chơi =)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week