Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
gì ghê vậy tui cũng mới làm có vài chục code out ra nè chẳng biết có sao ko nữa
Đang sub anh em cẩn thận coi chừng bị ăn ban nhé,tui mới log vào gõ được chục code sub vài cái ban luôn 3 acc ! :binhsua23:

Đang sub anh em cẩn thận coi chừng bị ăn ban nhé,tui mới log vào gõ được chục code sub vài cái ban luôn 3 acc ! :binhsua23:
ặc ác thế lúc thấy lặp code 2 3 lần t ou luôn :binhsua10:

ặc ác thế lúc thấy lặp code 2 3 lần t ou luôn :binhsua10:
Uh,,trước giờ đâu có bị, giờ pix khìn lắm đỡ ko nổi, đang có 1$ trở thành -8 $

gì ghê vậy tui cũng mới làm có vài chục code out ra nè chẳng biết có sao ko nữa
Hên xui đi bạn !
@ Anh em cẩn thận nhé !

bữa rày thằng pix giật cục chán quá, h này mà còn ko đc gõ nữa thì :binhsua09:

pix đang khìn, đang làm thì tự pause. rồi sub lung tung. anh em cẩn thận, 8 9 vẫn còn load mà nguy hiểm quá

Đã bị banned 1 id pri 0 làm việc với nó cả năm trời nay , hơn mấy trăm ngàn code trong đó , ai có bán lại cho tui con pri 0 với

giờ này còn dám mua ID .......mua ai ID bôi đen không

tình hình sao mọi ng? t đang làm đc mấy phút cũng sub pause luôn. Nghe banned mà sợ. Pix sao ko biết nhỉ.:binhsua10:

heizzzz,làm 45' đc 750code.tự nhiên sub rùi lặp ghê wa,web pix thì internal error.kỉu này dễ ăn ban lắm đây.

Tình hình là lâu lâu nó lặp code :binhsua21:
9 load tốt

Đã bị banned 1 id pri 0 làm việc với nó cả năm trời nay , hơn mấy trăm ngàn code trong đó , ai có bán lại cho tui con pri 0 với
ông này ko cập nhật tin tức rồi, vào mail chủ mà xem pix gửi gì đi. nay chỉ có mua group chứ id gì
pix cứ bị lỗi làm văng ra hoài. còn XD thì chẳng log đc id thứ 2, chán quá.
các pri đều load tốt. có điều pix điên quá

tình hình vậy là....kể từ ngày hôm nay tất cả các pri đều load 24 trên 24............luật bù trừ....tìm lại những acc cũ mà solo...khỏi group........

loi bi pause va tu dong chuong trinh k phai do pix dau ma la do soft lam viec do. cai nay phai moi may ong viet ctrinh fix lai loi thoi.....:binhsua15:

HIx lại mới gõ 1xx code thì sub rồi out luôn ID, mạng thì ổn ko vấn đề gì VNPT+ asian...có 1 pri3 load lẹ, pri cao hơn ko biết hix hix...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week