Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
Mình vừa lấy mấy cái id 6789 cũ ra lập group được nhé mấy bác... mỗi group 5 invite... kakaka... qua box mua bán lập topic bán group thôi... :binhsua08:

Mình vừa lấy mấy cái id 6789 cũ ra lập group được nhé mấy bác... mỗi group 5 invite... kakaka... qua box mua bán lập topic bán group thôi... :binhsua08:
Bạn lấy ra là nó đã ban rồi đấy! ID bị ban cũng tạo group dc đấy bạn! cứ thử dismiss ra rồi add vào group lại rồi sẽ biết.

bên mình mới kéo 1 con pri1 về pri0 :D:D
tuy vẫn bị cant nhưng mà chỉ 1,2p rồi lại tiếp tục load để gõ rồi ^^!
FPT nhé !!

pause nãy giờ mà h play lại nó cứ connect hoài.

vấn đề là bạn hãy lấy 1 acc chủ gruop test thử chạy được 15 p ko.......đó là thử nghiệm 9 xác 1

Bạn lấy ra là nó đã ban rồi đấy! ID bị ban cũng tạo group dc đấy bạn! cứ thử dismiss ra rồi add vào group lại rồi sẽ biết.

Không... mấy cái id cũ này hồi trước mình đâu có add group nào... toàn nằm lonely cả thôi... lúc hồi mới tập chơi đó... toàn test lên 6789 là giục đó thôi... giờ mới thấy tác dụng... :binhsua08:

ông này ko cập nhật tin tức rồi, vào mail chủ mà xem pix gửi gì đi. nay chỉ có mua group chứ id gì
pix cứ bị lỗi làm văng ra hoài. còn XD thì chẳng log đc id thứ 2, chán quá.
các pri đều load tốt. có điều pix điên quá
Tui biết là nó chỉ cho tạo thêm group , ý muốn mua lại 1 con pri 0 tạo từ trước để so lo , tui ko quen gõ group , chứ giờ tui cũng phải tạo lại 1 con pri 4 , cũng load ầm ầm nhưng ai biết được sau này....

Không... mấy cái id cũ này hồi trước mình đâu có add group nào... toàn nằm lonely cả thôi... lúc hồi mới tập chơi đó... toàn test lên 6789 là giục đó thôi... giờ mới thấy tác dụng... :binhsua08:
ồ vậy à! thế thì mình có cả đống!
Lát nữa sẽ xem thế nào.

web pix ko log đc. pix khùng thật rùi, nản.

cứ đến giờ là bị submitting rùi 500 - Internal Server Error

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week