Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
Đã test rồi... ok rồi nhé mấy bác... qua box mua bán bán acc chủ group 5 invite thôi... proof đây... pri 8 cũng đang load nhé... 1 phút 2code :binhsua08:

Up... 456 load như 0 nhé... vào lôi mấy ids cũ ra chiến thôi :binhsua08:

Pix cho đăng ký rồi, thì tạo ids mới add vào group test dc k mọi người?
Sao cho đăng ký rồi mà nãy sinh thêm cái vụ ban move group j đó :(

1 con 3 đã lên 5 sau 1 hồi connecting dài dài.

cái này là lấy invitation của Group chủ đưa vào thôi. đăng ký xong là nằm trong Group luôn, khổi vào add vô group như lúc trước đó bạn
vậy bạn lấy đâu ra acc chủ có sẵn invite để add.k reg đc acc mới nếu ko có số invitation.

vậy bạn lấy đâu ra acc chủ có sẵn invite để add.k reg đc acc mới nếu ko có số invitation.
dạo này pix có vẻ căng với tình hình reg id vô tội vạ của anh em rồi. chắc muốn hạn chế người reg id mới đấy mà. do số id reg mà ko làm việc quá nhiều.

soft gì mà gặp hình động là lỗi tè lè ra . thằng admin asian này rởm vkl . có cái lỗi này mà update cả chục bản cũng ko xong . ức chế vô cùng

dạo này pix có vẻ căng với tình hình reg id vô tội vạ của anh em rồi. chắc muốn hạn chế người reg id mới đấy mà. do số id reg mà ko làm việc quá nhiều.

Chính xác nè bác... bởi vậy mới lôi mấy cái acc cũ ra bán... mỗi acc 5 invite thôi là sài chán rồi vì pri456 cũng load cả ngày mà..

Up... 45 load =2/4 01 nhé... :binhsua08:

acc cũ dimiss tùm um h ko nhớ tên rùi

các bác cho em hỏi trên web thì login vào bằng ký tự, còn trên soft XD vẫn là *** mèo mà ko login vào được.
2,3 ngày nay XD có update gì ko các bác?

các bác cho em hỏi trên web thì login vào bằng ký tự, còn trên soft XD vẫn là *** mèo mà ko login vào được.
2,3 ngày nay XD có update gì ko các bác?
XD mới update đó bạn. 5 6 7 load tốt thỉnh thoảng vẫn có submit :(

Thôi rồi, đi tong hết mấy con pri 0-2. Từ 2 lên 6 vì submit........ :binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week