Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
mỗi lần vào pixprofit request $ là bị cantconect.riết ko dám vào pay.mà theo í kiến của mấy bác thì nên vào pixprofit ,pixandprofit,pixtyper để pay?
2 cái cũ erro đành qua cái mới pixtyper , hoho

pixtyper.com nó đặt máy chủ ở Hà Lan! có vẻ chạy ổn đây.
còn 2 doman pixprofit + pixandprofit cùng Thụy Điển.
Có vẻ máy chủ Thụy Điển lỗi! :binhsua163:

Tình hình là rất tình hình, 1 cái tên miền cũ load lâu z ữ, cái tên miền mới load nhanh khủng khiếp. Hình em nó đây.

Theo ý kiến của mình thì. Pix ra lắm DNS chủ yếu để mem vẫn có thể duy trì làm việc trong khi pix nâng cấp. Tránh tình trạng khi pix nâng cấp mem k0 làm được.

Tình hình là đang làm tự nhiên id chủ loading nháy nháy trong khi 3 id khác vẫn load như thường =>...:binhsua140:
híc ou ra đi lấy sinh tố đậu xanh ăn đã nguy cơ bị baneb id chủ rất cao ....cầu nguyện...:binhsua139:

Tình hình là đang làm tự nhiên id chủ loading nháy nháy trong khi 3 id khác vẫn load như thường =>...:binhsua140:
híc ou ra đi lấy sinh tố đậu xanh ăn đã nguy cơ bị baneb id chủ rất cao ....cầu nguyện...:binhsua139:

ID chủ mà cũng mang ra làm hả bác, bác can đảm quá nhể, hèn gì thằng pix nó nể tình, mà thôi good lucky for you :p, từ trước đến giờ mún làm id chủ nhưng mà sợ nó cho an banned nên thôi :(

ID chủ mà cũng mang ra làm hả bác, bác can đảm quá nhể, hèn gì thằng pix nó nể tình, mà thôi good lucky for you :p, từ trước đến giờ mún làm id chủ nhưng mà sợ nó cho an banned nên thôi :(
Ặc không phải bị baned mà pix nó pay hehe mới order lúc tối mà giờ nó pay rồi làm hú hồn :binhsua146:

sao soft mới thấy nó cant connect còn dữ hơn soft cũ nữa :(
cũ 10' 1 lần
mới 5' 1 lần :(
Tại Pix ko phải tại soft đâu cậu. Mỗi lần pix ngắt kết nối Sever là can't + Sub !
Thằng Pix nó tính chơi Liên Hoàn Sup đây mà :binhsua160:

Mình cũng log id chủ đây
//Còn ai sử dụng chức năng định thời gian pause này không nhỉ, mình thấy cái này hữu ích mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week