Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
bên tui cũng như bác LuckeLucy :))
Lúc đầu nó đứng hình tưởng bị banned vẫn thấy chữ OK nhưng 1 lúc sau nó can't connect thì tâm trạng đỡ lo lắng hơn ;)

tui làm pri không giảm mà cứ tăng vù vù, có ai bị giống vậy ko nào, giơ chân lên cái (tay bận captcha rồ còn gì)

Sub xong mất kết nối, mới đánh được trăm mấy code. Văng ra log vô hoài kiểu này ko biết ID lên đường lúc nào nữa. Log nhiều ID thì sub xong văng còn lại 1 ID, ID này đánh tiếp được cũng sub nhưng ko đến nỗi mất kết nối. Add tiếp ID khác vào làm tí lại bị sub văng chừa lại 1 ID...đánh 1ID thấy chán quá thoát cho rảnh nợ. Mình bị kiểu này hoài luôn, có bác nào bị tương tự ko ? :binhsua163:

Last edited by a moderator:
Mình dùng Dcom không thấy bị, có lẽ do mạng của ISP chăng các bạn? Gõ 1 tiếng ít hề hấn gì :)

tình hình vẫn chưa ổn định nhỉ

Pri 4 load. Nhung cant connect liên tục và liên tục.
:binhsua159:Muốn làm tí cũng ko dc. Muốn đánh nhau wa.

chiến trên web còn lúc được lúc out!:binhsua139:

Chán wa em ko đăng nhập đc nhìu acc. Chỉ đăng nhập đựoc có 1 acc duy nhất.
Ko bít bị lỗi gì nửa?

can connect thì cứ 15p 1 lần. Waiting đứng hình thì 1h 1,2 lần :p . Mình thì mình chỉ thấy là tỷ lệ sai giờ nó là 10% @@ Chiến thuật mới chăng @@

Pri4 vẫn load. Nhắc lại : Sub+ cant connect liên tục và liên tục

Điên tiết,lại bị banned 1 ids. :binhsua159:

vãi hàng...thay pixtyper vẫn vậy...chưa có ổn định...hóng qua tết xem sao

Quá xui nì,... đầu năm đầu tháng làm được có chi mô mà nó ban ID rồi nì.

---------- Post added at 06:56 AM ---------- Previous post was at 06:54 AM ----------

Các bác nì, khi bị can't connect thì k nên gõ và enter nhé, vì rất nhiều bạn gõ trong lúc đang đứng hình và enter, các bác cứ để cho hết đứng hình rồi gõ và enter.;) Rất dễ bị ăn ban do k cẩn thận về vụ này.

Nó banned em chắc nó cũng mừng lắm hén, anh pix giờ đang cười tươi và có duyên vs em nơi á, hổng chừng, mai mốt ổng pang 1 vài id thì nguy to @@

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week