Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
asian vẫn chưa update cậu ah :)

ai up hộ cái, 2 4 6 8 thế nào

6, 8 ko có ko biết.:binhsua44:

---------- Post added at 05:22 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

con 4 là 3 mới lên đấy.;)

ui zào mọi người chiến ghê thế 28 tết rồi >'<.hôm nay đi chơi lung tung bay hết 15$ rồi :binhsua43:

hum nay bị thằng admin chém 3$ :(( . ae vào down soft asias cập nhật rồi tề
0 -> 9 load như bão

200$ cày ròng rã 1 tháng lượn có 2 vòng khu thương xá TAX sạch bách ko còn 1 tờ 10k trong bóp lun :boom
9load ah anh em >:D<

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

chữ kí huynh hanhyes "lẹp" , phải bắt chước mần 1 cái giống dzị mới dc hehe

200$ cày ròng rã 1 tháng lượn có 2 vòng khu thương xá TAX sạch bách ko còn 1 tờ 10k trong bóp lun :boom

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

:l sư phụ shopping ,ai cưới huynh vê chắc nghèo lun =))=)).1-6 load tốt

1 tháng 200@ má ơi .đi học đại học làm chi cho cực :binhsua36:

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

đi tắm phát rồi vào chiến .ngủ 1 giấc dậy mà vẫn chưa tỉnh bia luôn người ơi :((

:l sư phụ shopping ,ai cưới huynh vê chắc nghèo lun =))=)).1-6 load tốt
dìm hàng huynh hả mụi iu quái :)) nói vại đại gia sao dám để mắt đến huynh nữa b-)
hum nay vẫn còn bùn vụ mất 70$ , tính đi hóng gió cho thoải mái tí mà nhìn đồ treo lồng lộng lẫy ko kềm lòng dc . Nhưng ko tiếc tiền vì chọn dc vài bộ rất hài lòng, đúng là đồ hiệu, keke. Phải chi có mụi ở đây kéo mụi đi cho mụi đốt tiền cùng huynh =))

8 load mạnh nhoa

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 10:02 PM ----------

1 tháng 200@ má ơi .đi học đại học làm chi cho cực :binhsua36:
đi tắm phát rồi vào chiến .ngủ 1 giấc dậy mà vẫn chưa tỉnh bia luôn người ơi :((
tui nghĩ mmo sinh ra là để dành cho ai thi rớt dh hoặc ko thích học nữa như tui kiếm tiền , hehe
Nhưng mà làm ở ngoài đến tết ông dc thưởng tiền, còn cạp ai thưởng?? => đi làm ngoài lời hơn

tui nghĩ mmo sinh ra là để dành cho ai thi rớt dh hoặc ko thích học nữa như tui kiếm tiền , hehe
Nhưng mà làm ở ngoài đến tết ông dc thưởng tiền, còn cạp ai thưởng?? => đi làm ngoài lời hơn
Sau này còn dc lương hưu nữa, làm cạp sau này có lương hưu mới sợ :))

Sau này còn dc lương hưu nữa, làm cạp sau này có lương hưu mới sợ :))
chưa kễ sức khỏe sẽ xuống cấp nếu làm lâu dài như mắc bệnh đục thũy tinh thể (nhìn màn hình vi tính quá lâu làm khô giác mạc), oằn vai vẹo cột sống tay run tim lớn da khô ... đũ bệnh :m033:

chưa kễ sức khỏe sẽ xuống cấp nếu làm lâu dài như mắc bệnh đục thũy tinh thể (nhìn màn hình vi tính quá lâu làm khô giác mạc), oằn vai vẹo cột sống tay run tim lớn da khô ... đũ bệnh :m033:
oạch làm vậy Pix mà đóng cữa chắc nhiều ae ra đường ở quá ,chỏ có cap cap thôi chứ ptu offer ... khó kiếm tiền với ~ người ko rành ~~
Nói đi tắm mà lạnh quá chạy vào luôn.chiến đây cho tĩnh vẫn còn lâng lâng
0-9 load nghe nói vậy thôi chưa thử:))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29