Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
tui nghĩ mmo sinh ra là để dành cho ai thi rớt dh hoặc ko thích học nữa như tui kiếm tiền , hehe
Nhưng mà làm ở ngoài đến tết ông dc thưởng tiền, còn cạp ai thưởng?? => đi làm ngoài lời hơn
mình cũng sv mà.. đính chính lại mmo sinh ra để cho những ai chưa xác định được tương lai của mình làm sao các bác có thể gắn bó lâu dài cả đời được:D

XD, vnpt load mượt, em pri 1 nên không bit mí bác thế nào
tất niên về mơ mơ màng màng kẹt tay vô phím shift với CAPSLOCK làm bong luôn chữ A,mệt wa' lăn ra ngủ, tỉnh dậy em chả biết em làm sao hay dữ za. haizzzz

XD, vnpt load mượt, em pri 1 nên không bit mí bác thế nào
tất niên về mơ mơ màng màng kẹt tay vô phím shift với CAPSLOCK làm bong luôn chữ A,mệt wa' lăn ra ngủ, tỉnh dậy em chả biết em làm sao hay dữ za. haizzzz
bây h pri 0,1 vất xó rồi haizz

Mang FPT. Load cuungx mượt lắm. Pri 6, 7, 8 load nhanh nhé . Up cho ai đang làm.:binhsua32:

bản mới của asian khá là mượt. mới đánh thử 2000 code mà vẫn không bị sao. pà kon chiến nào!

Nãy h không biết có bác nào bị cant connect hok , soft XD , 3g viettel , hỏi thử coi có phải do mạng ko , để nó banned nữa thì đi đứt
cant connect là do serve pix đóa bồ

từ ngày login = captcha thay chọn mèo , 1 id phải login 2 lần mới vô, đủ để biết mình gõ cạp "chính xác" độ nào :m052:

hôm nay 15$ đủ rồi . hôm nay over night luôn 1 đêm có thể kiếm 10$ . chỉ cần có niềm tin + speed 27.00

VNPT load tốt, k có can't connect
lạc đề 1 xíu nha, bây giờ mọi người vào pix = tên miền cũ hay mới vậy?? và order = tên miền nào :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week