Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
Tình hình cái ID 3 nó chỉ tính 0.00075$/ hình, vì do ID là pri 5, ai bị trường hợp dưới đây không, lòi ra thêm 1 chữ số thập phân nữa minh chứng cho điều này.

Login các id từ 4->6 7 id load đều tay nhưng có lúc thỉnh thoảng submit...
hóa ra bạn suy đoán ah thui tốt nhất gửi thư cho admin xem nói rõ 1$=1k code trong trường hợp nào thế là xong

Mình thấy bác hoanghung nói cũng không đúng cho lắm.
Các bạn xem hình này thì sẽ hiểu. Nó tính 0.8$/1k code hay 1$/1k có khi k0 phải dựa vào số code đã gõ rùi mà có thể dựa vào cách khác. Group của mình gõ vẫn 1$/1k code như bình thường chưa có 1 ID nào gõ mà phần $ earned lên 4 chữ số hàng thập phân cả. toàm x.xxx thôi

mới làm xong, log 6 con cấp 6 trở lên gõ vẫn được, tốc độ không cao nhưng an toàn. Còn cái vụ 0.8 với 1 thì mình không biết. Của mình toàn 1$ nên không dám lạm bàn.

Các bạn xem hình này thì sẽ hiểu. Nó tính 0.8$/1k code hay 1$/1k có khi k0 phải dựa vào số code đã gõ rùi mà có thể dựa vào cách khác. Group của mình gõ vẫn 1$/1k code như bình thường chưa có 1 ID nào gõ mà phần $ earned lên 4 chữ số hàng thập phân cả. toàm x.xxx thôi
@vuvanthanh: ID mới hay ID cũ. !?

Bạn xem đi rồi mới đúng hay không đúng nhé, 5 chữ số thập phân đó.

@kyoshihp92 : sao lại đoán mò được bạn, rõ ràng pri 0 là 0.001$/ hình, pri càng cao nó càng hạ rate không tin thì cứ thử đi.

Còn nguyên nhân do đâu thì bây giờ vẫn còn đang là bí mật nhỉ, có người 3 số thập phân, có người 4 và thậm chí là 5. Giờ đành chấp nhận chia tay với ID pri 5, với rate 0.75$/ 1000 hình thôi :binhsua160: còn lại là 0.9$ và 1$/ 1000 hình để lại chiến tiếp. :)

Last edited by a moderator:
zzzhoanghungzzz xin cai yahoo cậu ơi đồng hương ^_^

pri cao load nhanh hơn pri thấp , xin chúc mừng các bạn mới test đựoc hàng loạt id về 0 :)) bó tay với thằng pix

pri cao load nhanh hơn pri thấp , xin chúc mừng các bạn mới test đựoc hàng loạt id về 0 :)) bó tay với thằng pix
chuyện j nữa ? OMG . list toàn 0-1 , đừng đùa nha . 6-7 dismiss hết rồi :((
cụ thể 8 đang load sao :((

nếu vậy việc pri chả liên quan gì đến đây cả mình chỉ muốn hỏi bạn vuvanthanh 1 câu thôi là mấy id mới test của cậu đã lập lâu chưa (có lập trước thời gian pix thay đổi không??->nếu đúng vậy thì pix chỉ áp dụng chính sách mới cho những id mới tạo thôi
Hay có thể pix vẫn như cũ vì chưa hiểu rõ nên các bạn nhầm lẫn chăng@@ chưa thử test id mới còn đâu mình thấy vẫn như cũ mà :binhsua169:

---------- Post added at 11:20 AM ---------- Previous post was at 11:18 AM ----------

chuyện j nữa ? OMG . list toàn 0-1 , đừng đùa nha . 6-7 dismiss hết rồi :((
cụ thể 8 đang load sao :((
bây h mức ưu tiên cao nhất là 9 nhóe pri 0,1 vất đi nhé :binhsua169:

Chấp nhận chia tay với id pri 5 hehe. Nó gúm quá, rate 0.75$/ 1000 hình nhìn thật là vãi, cho nó đi càng sớm càng tốt, hehe

Log 7 ID pri 4->7 chiến vẫn tốt nhá.

4->9 load ầm ầm, có lẽ do vụ 0.8$/1K code cho ID mới này có tác dụng hay đấy. kaka. ID cũ test quá phê

chắc pix nó không cho lập nick nữa nên càng ngày cang nhiều người bị ban hoặc lên pri cao => bỏ acc, nản không cạp=> load nhanh :))

Không hiểu nổi thằng Pix . Chút ý kiến : Box Captcha nên đại diện 1 bạn giỏi AV mail cho thằng Pix thử . Đừng mail riêng lẻ , thằng admin pix lại cay cú thì chết ae .

cái dkm thằng pix này vãi cả lằn rồi.thế này đống pri 0 của mình vứt xó hết à.cha nó ~30 cái chứ ít gì đâu:((

cái dkm thằng pix này vãi cả lằn rồi.thế này đống pri 0 của mình vứt xó hết à.cha nó ~30 cái chứ ít gì đâu:((

Có thể thời thế thay đổi đó bác, ai biết được, hôm nay pri 4 trở lên load, mai nó lại k load thì sao... thời gian trôi qua sẽ có lời giải đáp, hãy đợi thôi.........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week