Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
hanhyes có thừa cái nào cho tớ xin cái gõ tạm nào.cha nó chơi khăm thế này dissmiss hết rồi chả có gì chơi:((
Có nhưng lại ở trong group hết rùi bạn. Giờ dissmiss ra nó ban àh. Group tớ cho 2 thằng em rồi. 01 thì ít mà 89 thì.....bá đạo :))

log 11 acc vào mà gõ speed đc chì 12 wmp. chán thật, nó load kiểu đó cũng như ko. chẳng thà giữ lại như cũ

xài panel asian 5 slot log vào 5 acc mà vẫn đợi dài cổ thế này:((chán
bác nào pro ENG thì mail thằng admin pix nói nó bỏ kiểu này đi không thì chết đói hết à.:((

đánh nhanh là nó có speed lớn phải hông cậu....
5 idd cũng được 25 tới 26 như thường chủ yếu do mạng 4 5 load tốt sub can như mưa :binhsua161:

Tình hình mới nhất đây.

Pix đang nhảy rất điên khùng ko theo quy luật nào hết @@

Xác nhận: ID lập trước thời điểm ra cái earned thì giá 1$/1k, lập sau thì là 0,8$/1k
2 group này gõ cùng thời điểm, cùng pri 4, chỉ khác group đầu lập hôm kia, group sau lập tối qua. Ae đánh giá nhé.

Kiểu này mem mới làm việc chắc nghỉ hết, chỉ còn ai làm trước giờ là còn trụ đc. Mà pri 8,9 có giá lắm nhỉ

P/s: Bán Group 10-30 id pri 4-9 đủ các loại đây. Kaka

Last edited by a moderator:
số $ ở earned tính như thế nào vậy mọi người ?

ko chính xác bác ah , id của em đều mới lập tối qua , test về 0 hết . Nhưng có cái tính 1$, cái 0.8$ nè

Có khi nào lúc bác lập là thời điểm nó thay đổi giá ko. Nên cái lập trước 1 tý lại đc 1$, cái lập sau 1 tý chỉ đc 0,8$. Nếu có bạn nào có id lập vào khuya qua mà đc rate 1$, show hàng cho ae bàn luận nào

ko chính xác bác ah , id của em đều mới lập tối qua , test về 0 hết . Nhưng có cái tính 1$, cái 0.8$ nè
bạn nên phân biệt giữa 2 cụm từ mới testmới tạo rất có thể những id 1$ của bạn đã được tạo lâu rồi nhưng chưa test .
Xác nhận: ID lập trước thời điểm ra cái earned thì giá 1$/1k, lập sau thì là 0,8$/1k--> chính xác đã test thử

Có khi nào lúc bác lập là thời điểm nó thay đổi giá ko. Nên cái lập trước 1 tý lại đc 1$, cái lập sau 1 tý chỉ đc 0,8$. Nếu có bạn nào có id lập vào khuya qua mà đc rate 1$, show hàng cho ae bàn luận nào
bạn nên phân biệt giữa 2 cụm từ mới testmới tạo rất có thể những id 1$ của bạn đã được tạo lâu rồi nhưng chưa test .
Xác nhận: ID lập trước thời điểm ra cái earned thì giá 1$/1k, lập sau thì là 0,8$/1k--> chính xác đã test thử
mình tạo đến đâu test đến đó . Mình ko có thói quen tạo nick trước . Tất cả id mình tạo + test đều bắt đầu từ lúc 8h tối qua . 12h đêm vào xem kết quả thì thấy có id tính 0.8 , id tính 1$

ID tạo trước thời điểm cập nhật rate là 1$.
Hôm nay tạo thử mấy acc thì rate đúng là 0.8$ thật :D

sao mấy cái acc tôi lập cách đây mấy ngày . trước 14/2 . lập để đấy chưa test vì không thức đêm nổi . tối qua test . trưa nay vào group check vẫn bị tính thiếu vậy X-X là sao anh em . thằng pix điên này X-X

mình tạo đến đâu test đến đó . Mình ko có thói quen tạo nick trước . Tất cả id mình tạo + test đều bắt đầu từ lúc 8h tối qua . 12h đêm vào xem kết quả thì thấy có id tính 0.8 , id tính 1$
nếu các id đó cùng test 1 lúc thì loại khả năng pix phân loại múi giờ còn pri thì có bác vuvanthanh chứng minh chả liên quan gì cả mình nghĩ khả năng rơi vào trường hợp giống ý kiến wingstar.
Thui tóm lại R.I.P bác ,bác chết đê hahahaaha:binhsua172:

Đúng là làm việc cho tư bản..Bóc lột dữ quá

vậy cuối cùng giá mới nhất là bao nhiu vậy các bác.Giá update nha 0.8$ hả

sao mình cứ rơi vào trường hợp đặc biệt =((
pri 9 log vào 12 con speed có 20
thà như cũ , ưu tiên pri 0 load nhanh còn hơn
có ai log thử pri 0 vào chưa , load thế nào mọi ng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics