Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
Nxtlmg Beta của soft xuân đức là gì thế mấy bạn:binhsua168: load ổn nhé
Đây là chức năng nhìn trước code của XD đó bạn, theo mình đây là chức năng tạo nên sự khác biệt với soft Asian.
Với chức năng này trong khi gõ code hiện tại, bạn tranh thủ liếc qua code tiếp theo để khỏi tốn time delay khi thay đổi code. Nếu sử dụng tốt chức năng này có thể từ 800code /h lên đến 1k/h đó :binhsua166:

Last edited by a moderator:
sao đến h vẫn chưa reset tiền trong id trời! có ai cũng bị vậy ko :(
LR ko biết chứ Z vẫn pay đều, của tui 2 gr về ngon nhé!
Tình hình load giờ tn các bác? đầu tuần còn hiện tượng cant, sub như hôm qua ko?:binhsua166:

30' vừa mới trôi qua, can't sub 1 lần thôi , XD, VNPT, P&P ! :binhsua162:

chán pix lắm rồi đấy...giờ đánh thì chậm..tiền trả thì ít...load thì chậm..banned thì nhanh..

Mọi người cứ bình tỉnh.Pix nó điên điên thế một thời gian để hút máu anh em rồi lại đâu vào đấy thôi.Có một thời nó banned ip việt nam luôn thì sao.

Mọi người cứ bình tỉnh.Pix nó điên điên thế một thời gian để hút máu anh em rồi lại đâu vào đấy thôi.Có một thời nó banned ip việt nam luôn thì sao.

tình hình load chậm này ko phải là điên đâu mà là để cắt giảm nhân viên thôi . Mặc may ít người làm thì nó còn quay lại chính sách cũ

chán quá 3 chủ group vẫn chưa payout trong ID. Bình thường 12h nó reset mà sao đến h vẫn chưa thấy. hôm nay lại là hôm đầu tiên 2 đứa bạn dc pay nữa chứ

tiền LR chưa reset nhé....gõ ban đêm chạy còn được ban ngày thì bằng 1/2 ban đêm........

mấy ba ơi có cái topic pay $ ở ngoài đó ra đó nói giùm đi. Vào topic này tranh thủ up tình hình mà kiếm $ chứ. Haizzz
vẫn load tương đối ổn nhé. 10 acc ~ 22 speed. VNPT P&P

A e cho hỏi cái! Tình hình lúc này là pri nào cũng như nhau hả? Tại thấy log 10acc đánh vẫn ok lắm! mà 10 acc đó toàn pri 7-8-9! :binhsua146:!
Tình hình! ! log 10 acc pri 7-8-9 vẫn ngon nhé! :binhsua166:

A e cho hỏi cái! Tình hình lúc này là pri nào cũng như nhau hả? Tại thấy log 10acc đánh vẫn ok lắm! mà 10 acc đó toàn pri 7-8-9! :binhsua146:!
Tình hình! ! log 10 acc pri 7-8-9 vẫn ngon nhé! :binhsua166:
tình hình là các pri load như nhau. Quan trọng là load nhanh hay chậm để mà add số lượng acc vừa khõ. Anh em tứ 20-22 speed vẫn 10 acc nhé. ít cand

hum nay ngày 20 mà . sao lại có cái proof banned ngày 19 ở đây .:binhsua159:
Hiểu được chít liền, vừa bị ban lúc sáng xong, hay ý bạn này là mình edit Pic :-??
Các pri đang load hơi chậm, cày trả nợ pix thui :(

Last edited by a moderator:
Hiểu được chít liền, vừa bị ban lúc sáng xong, hay ý bạn này là mình edit Pic :-??
Các pri đang load hơi chậm, cày trả nợ pix thui :(

có thể bị ban hôm qua rồi nhưng chắc ko để ý sáng dậy mới biết chứ gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29