Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
bây h cần phải log acc nhiu mới chơi đc vậy pri 7,8,9 còn sài được ko
ah có vẻ vụ càn quét banned hết rồi nhỉ :D

Chúng tôi đã cố gắng hết sức mới được nhiêu đây , VNPT, XD, P&P !

@@@ 1 số bạn có ý kiến rằng khi update tình hình nên bắt buộc phải xóa dòng tốc độ đi , mình nghĩ ko cần thiết và ko quan trọng lắm, vì đôi khi dòng tốc độ wpm cũng ảnh hưởng nhiều đến việc nắm bắt tình hình load của pix . Chỉ khi nào có 1 số bạn quá "tự sướng " chỉnh sửa ảnh quá sai lệnh sự thật ( như wpm tầm > 40 ) thì mình mới can thiệp thôi, nói chung anh em trong box đại đa số là đoàn kết vui vẻ giúp đỡ nhau kiếm $$$ thôi !!!

[/url]

@@@ 1 số bạn có ý kiến rằng khi update tình hình nên bắt buộc phải xóa dòng tốc độ đi , mình nghĩ ko cần thiết và ko quan trọng lắm, vì đôi khi dòng tốc độ wpm cũng ảnh hưởng nhiều đến việc nắm bắt tình hình load của pix . Chỉ khi nào có 1 số bạn quá "tự sướng " chỉnh sửa ảnh quá sai lệnh sự thật ( như wpm tầm > 40 ) thì mình mới can thiệp thôi, nói chung anh em trong box đại đa số là đoàn kết vui vẻ giúp đỡ nhau kiếm $$$ thôi !!!

Theo mình thì việc j phải xóa speed đi :|
Mình rất ghek những tấm hình che mất speed vì ko thể hiện hết tốc độ load ><
Mình đây speed ko bằng mấy pro nhưg ít ra nhìn thấy ngta làm đc mình còn có ý chí phấn đấu để có ngày bằng ngta
Như pix loạn mà bác Bao vẫn làm ngon thế thì mình tin ae mình lì hơn pix rồi :))

Mấy acc của bác mod là reg trc khi pix có thay đổi trong cách tính $ hay sau thế ? của e mới đk test về 0 hết xong giờ oánh nó lại lên, nản quá, rate thấp, cố oánh đủ min pay.
P/s: tình hình hình như h lại chậm rồi.:binhsua159:

có bác nào làm trên 30$ rùi mà ko dc tăng invite ko zậy T.T của em ko thấy dc tăng invi
hiện tại log 12 id bị chậm T_T

Mấy acc của bác mod là reg trc khi pix có thay đổi trong cách tính $ hay sau thế ? của e mới đk test về 0 hết xong giờ oánh nó lại lên, nản quá, rate thấp, cố oánh đủ min pay.
tội nghịp bé kưng quá=))=)) ko còn group cũ nào hả , pri 9 mới , hình như tính có 0.5$ sao ý :binhsua159::binhsua159:

7 id, VNPT, P&P, speed 10,8, load chậm kinh khủng, log nhiều sợ timeout khi nó lên cơn

tội nghịp bé kưng quá=))=)) ko còn group cũ nào hả , pri 9 mới , hình như tính có 0.5$ sao ý :binhsua159::binhsua159:
ờ, còn, 1 gr -3.4$ chưa thèm đụng tới. hn hứng chơi lập thêm con gr khác để test. 5 acc ko chơi đc nên cứ phải oánh nhiều acc ở các gr khác nhau nên lâu đc min pay:binhsua160:
log thêm acc vào gõ thôi, chậm lắm:binhsua155: đc xíu buổi trưa load còn tạm tạm

pm tôi, tôi cho 1 gr cũ 5 id, nhưng toàn pri cao, lấy thì pm yahoo :)

pp chậm quá.....

Dạo này test Pri khó xuống kinh . Mấy bác có vậy ko ?
tui thì test xuống 0 thì dễ , nhưng lúc gõ lên thể nào cũng tăng pri . Mà pri 2 bây h giá cũng khác pri 0 , đừng nói pri 9
Từ ngày id mới rate thấp , chả hứng test như xưa :D xài id cũ sướng hơn

8 id mà có ~15 à :-s log thêm 2 em nữa xem có khá ko
@ilusmilu reset gì giờ này vậy ấy

Up nào up nào, 10 id load mượt nhé FPT-XD-PIXTYPER
Chiều hôm nay pix không đau đẻ rặn mãi mới được 1 cục như hôm qua - cố gắng hoàn thành chỉ tiêu nào :binhsua166:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week