Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
có bác nào làm trên 30$ rùi mà ko dc tăng invite ko zậy T.T của em ko thấy dc tăng invi
hiện tại log 12 id bị chậm T_T
15$ mở 1 đợt 10 invite đó, dùng 4 cái còn 6. Vậy mà giờ hơn 40$ chả thấy thêm cái nào là sao :(

sáng h đi học h lên cạp nghe chả khả quan thí nào, phải combo 2 mini group thôi hix, đánh được lên > 20wpm hog anh em ?

[/COLOR]
sáng h đi học h lên cạp nghe chả khả quan thí nào, phải combo 2 mini group thôi hix, đánh được lên > 20wpm hog anh em ?
Đủ chỉ tiêu rồi, đi chơi thôi :binhsua168: , >20 được bạn nhé , có điều code dài thì vô đối, hoa hết cả mắt :binhsua159: , lúc cuối cant sub hơi nhiều :binhsua166: FPT-XD-PIXTYPER

cạp ở sv typer ổn hơn p&p :binhsua162:

15$ mở 1 đợt 10 invite đó, dùng 4 cái còn 6. Vậy mà giờ hơn 40$ chả thấy thêm cái nào là sao :(
Đọc kĩ cách tính của nó nhé
number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10
Số invi = (số tiền làm được/số acc hiện có/3) x 10
Đầu tiên bạn có 5 invi => để số invi =10 thì số tiền làm được là 15
Nhưng giờ bạn đã có 15 invi rồi.Muốn đến lượt nhận 10 invi tiếp theo thì
(số tiền làm được/số invi hiện có/3) = 1
=> (số tiền làm được/số invi hiện có) = 3
=> số tiền làm được = 45$ nhá
Nếu không cần gấp thì cũng đừng get 10 cái đó ra làm gì.Chứ get ra thì mỏi cả cổ mới đến lượt get invi tiếp theo nhá

15$ đầu có 10 invite
kể từ sau cứ 30$ có 1 invite nhé bạn
ko phải 45$

vậy rốt cuộc kể từ đợt đầu , 30$ sẽ có thêm invite hay 45$ X-X . hay tính theo công thức của nó
đầu tiên mới vào là 15$ 5invi sau đó cứ mỗi 30$ tiếp theo là có thêm 10invi, tức là tới 45$,75$,105$ là sẽ có thêm 10invi

vậy rốt cuộc kể từ đợt đầu , 30$ sẽ có thêm invite hay 45$ X-X . hay tính theo công thức của nó
tính theo công thức của nó chứ bạn,mình bị ban 2 nick :-s h mới có 40$ khui được 10invite nữa rồi này :) mà h ID mới tạo rate bèo quá.test làm gì hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week