Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
chạy 15p được 210 từ...ai kiên trì chắc đựoc tiếng 900 từ....gõ gì mà nản thấy ớn.........chạy mà còn thua kolo nữa.......

Cậu log mấy ID . 3-4 ID thì đừng phán bừa nhé , bây giờ gõ Pix phải log chục ID thì load mới ngon .

có ai làm găp dấu chéo đỏ không vậy,nãy giờ mon bị 2 lần rùi.:D

Sao của mọi người Load nhanh vậy. Mình log 10+ ID mấy hum nay chưa bao giờ lên quá 15wpm. Tốc độ cũ của mình là 25wpm :|

Sao của mọi người Load nhanh vậy. Mình log 10+ ID mấy hum nay chưa bao giờ lên quá 15wpm. Tốc độ cũ của mình là 25wpm :|

Mình log 5 id ban ngày thì cỡ 13.7... vừa bị can't 1 cú hơn 1 phút kinh quá out luôn... :binhsua146:

Bác hanhyes cho em hỎi cái.

BỮa bác bỊ ban 50 id Đó là id bác Đang gõ hay ko gõ mà no cŨng ban vẬy

Lát vào làm rùi chụp lại pic cho các cậu xem. Mình xài FPT. Hay do mạng nó thế nhỉ :|
FPT thì khỏi nói , khi nào bác gặp cant connect thì đừng vội chửi pix , hãy vô trang nào đó .com , ví dụ trang này , coi nó có chạy được ko , nó ko chạy là biết rồi đó ....Điệp khúc cũ khi gọi lên chửi nó ~~~~ Đứt cáp ngoài biển em ơi ~~~~~~~. Tui sau vài ngày cant connect kiểu đó phải xài lại 3g viettel nè , tốn tiền mua card điện thoại mà đỡ hơn bị banned.
Pixtyper , log 4 id tốc độ 17.1 , vừa cạp vừa coi Glee , có cant connect , không có tam giác đỏ .

can't gián đoạn liên tục ===> nguy hiểm kinh :binhsua156:

vừa log vào cái nó ra cái bảng continue+quit mất rồi.chán kinh.thôi nghỉ chiều làm.:)

Sao giờ lại các pri load đều như nhau thế nhỉ?Để lại như cũ có phải tốt hơn không?Chả hiểu nổi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week