Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
Can't zữ quá lo lo:binhsua160:

---------- Post added at 12:06 PM ---------- Previous post was at 12:00 PM ----------

Sax 500 - Internal Server Error nguy hiểm

pix sắp sập hay sao mà đủ thứ lỗi phát sinh vậy trời , đói dài rồi hic hic

mình nghĩ chắc cũng tới ngày tàn của nó hay sao rồi, !! haiz, toàn bị gì ko, pri2 mà cũng ko load nữa, chán, hi vọng anh em sẽ tìm hướng đi khác tốt hơn, chứ thằng pix này, thì..... :binhsua155:

cant connect như điên;

tình hình là mỗ lần cant vào web coi thi 2 500 error đã trờ lại

HY vọng vào ngày mai,một ngày đầu tuần tươi sáng
CÒn nếu mai vẫn tình trạng khủng hoảng nặng thế này thì............
Chỉ còn bik...tạm biệt pix thân yêu,chắc nó đag hấp hối rồi!

Tìm hướng đi mới là được rồi bạn ơi... đừng trông chờ vào pix nữa... :binhsua168:

anh em chiến mà cứ lung lạc nhau, nó chuyển server fuc vu tốt hơn chứ tàn cái quái j, lâu lâu máy chủ có sự cố cũng bình thường, bộ rên là thoát hở, mệt ghê

Mấy anh cho hỏi tình hinh de em test acc cái mà test bang phan mem dc ko vay mấy anh

:binhsua160: code ít mạng
:binhsua149: can't liên tục
:binhsua157: hình như có lag code vì nhiều acc quá ko kiểm soát được
:binhsua156: sợ bị ban

---------- Post added at 11:40 AM ---------- Previous post was at 11:37 AM ----------

pix sắp sập hay sao mà đủ thứ lỗi phát sinh vậy trời , đói dài rồi hic hic
Mình nghĩ SẬP or CAM là ko thể? Vì nếu xảy ra 2 tình huống nói trên thì pix cần ji thay đổi + cập nhật chi cho mệt cứ ko pay $ là ok thôi :binhsua164:
Mà tình hình như vậy cũng chả có $ :binhsua156:
Hi vọng ngay mai vẫn sáng :binhsua166:

Woa c2c cheat kia mấy bác >pix load chậm thit

ba nào mà sắp xập thì cứ chạy. Ở đây nói làm người ta hết có hứng cạp. Ai làm tiếp thì cứ kiên định mà làm. Vậy thôi. Tốt nhất là nên làm lúc sáng sớm trong giai đoạn này. Cant nhiều. Đi ăn cơm chiến sau

anh em chiến mà cứ lung lạc nhau, nó chuyển server fuc vu tốt hơn chứ tàn cái quái j, lâu lâu máy chủ có sự cố cũng bình thường, bộ rên là thoát hở, mệt ghê
Yes , that's right , tui cũng cant connect miết , cắn răng làm cầu trời khấn phật cho đừng bị banned

ba nào mà sắp xập thì cứ chạy. Ở đây nói làm người ta hết có hứng cạp. Ai làm tiếp thì cứ kiên định mà làm. Vậy thôi. Tốt nhất là nên làm lúc sáng sớm trong giai đoạn này. Cant nhiều. Đi ăn cơm chiến sau
No men !
Từ sáng sớm cho đến tối mịt vẫn CANT đều =))

Mấy acc tô màu là acc lâu đời rồi. Các acc còn lại đều là acc mới (vẫn trước thời điểm thay đổi rate)
Cùng một Pri 2 nhưng acc thứ 3 chậm hơn hẳn so với 3 acc trong khung màu. Thậm chí thua cả Pri 3 trong đó.
Hãy xem chuyện gì đang xảy ra :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week