Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver28!!!)

Status
Not open for further replies.
10 acc mà đợi cũng 10s mới có code gõ tốc còn 16 :binhsua85:

:binhsua80: 12 ID chia ra 3 sever ngồi ngáp lên ngáp xuống được speed 18:binhsua101:cuối tuần anh em cạp nhiều quá nên chẳng có code để cạp:binhsua74:

:binhsua80: 12 ID chia ra 3 sever ngồi ngáp lên ngáp xuống được speed 18:binhsua101:cuối tuần anh em cạp nhiều quá nên chẳng có code để cạp:binhsua74:
ban ngày thì vẫn vậy mà. t có 10acc vừa gõ vừa coi Olympia speed cứ giảm dần, còn 21:binhsua87:
pixtyper

ban ngày thì vẫn vậy mà. t có 10acc vừa gõ vừa coi Olympia speed cứ giảm dần, còn 21:binhsua87:
pixtyper
làm 5h ban ngày không bằng 2h giờ ban đêm hì hì.phải gom 3 group lại một ngày cậu đủ chỉ tiêu không?hic nó load như thế này phát nãn!:binhsua88:

lạ vậy mình gõ 20 ID vẫn tốc khoảng 29->30 mà (nếu load full thì tốc mình khoảng 34,35)
Mình xài 3G vịt teo, pixandprofit :)

Tớ gõ 25 id 1h /1k2 ^^!
cậu này gõ 25id, nó mà ra ồ ạt phát có mà trở tay ko kịp:binhsua76:

---------- Post added at 02:19 PM ---------- Previous post was at 02:18 PM ----------

làm 5h ban ngày không bằng 2h giờ ban đêm hì hì.phải gom 3 group lại một ngày cậu đủ chỉ tiêu không?hic nó load như thế này phát nãn!:binhsua88:
lâu nay làm đc bn thì làm chứ ko tính chỉ tiêu nữa, ngày nào thằng pix vẫn thế này thì làm đc ngày nào hay ngày đấy thôi, làm đc đến đâu hay đến đấy thôi:binhsua94:
10acc h chậm quá, pause phát rồi log thêm...:binhsua85:

Tình hình là 14 id lúc chậm lúc thì ra 1 loạt :-s . Pixandprofit.vnpt

f2502ce3a6a914c30cf030e021c3aac6_41347662.fffffffffffffffffff.700x0.bmp

:binhsua85: lúc nhanh lúc chậm làm muốn xỉu luôn :binhsua94:

ơ cái soft XD sao pause lại rồi làm tiếp mà nó k load đc nữa nhỉ.chả lẽ hỏng pause rồi à mấy bro?

ơ cái soft XD sao pause lại rồi làm tiếp mà nó k load đc nữa nhỉ.chả lẽ hỏng pause rồi à mấy bro?

Pause <15' thì được . dừng lâu là phải log lại:binhsua95:

có lẽ do lỗi ở soft chứ đó giờ có bao giờ pause rồi hổng làm tiếp lại đâu cậu...
cậu thử ngưng làm 1 lát rồi làm lại xem sao...
hajjzzz....mà topic này là để úp tình hình ấy....cậu mà lạc đề một lát mấy ổng nói cho mà nghe....:binhsua94:

có lẽ do lỗi ở soft chứ đó giờ có bao giờ pause rồi hổng làm tiếp lại đâu cậu...
cậu thử ngưng làm 1 lát rồi làm lại xem sao...
hajjzzz....mà topic này là để úp tình hình ấy....cậu mà lạc đề một lát mấy ổng nói cho mà nghe....:binhsua94:

Rất chi là công dân tốt !!! :binhsua78:

@@@@@
Tình hình mới nhất, vẫn luc nhanh chậm nhưng đỡ hơn rồi, log nhiều acc mà chiến cho đều tay nhé !!!

Load thì chậm mà pri thì lên ào ào:binhsua85: thế này oánh kiểu gì đây chứ.:binhsua87:

10 acc mà sp 14 :(( chậm hơn rùa đi bộ :binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week