Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
sao lại khùng ẻm gõ từ đêm qua tới bây giờ thấy nó vẫn bình thường. 1100/1h ngon lành, bây giờ loading lâu hơn tí thôi.

sao lại khùng ẻm gõ từ đêm qua tới bây giờ thấy nó vẫn bình thường. 1100/1h ngon lành, bây giờ loading lâu hơn tí thôi.

Của bạn không bị can't 1 lúc hay loading cả 3 cột à @@

nó đang dồn chúng ta vào chiến dịch sử dụng ID mới để gõ . như vậy thì rate sẽ ko còn 1$/1k nữa . ID dưới 3K code load như khùng . trên 3k code . loading hết tấc cả cột :binhsua72: . đến lúc rồi ........................

Loading the này đây. toàn acc trên 3k code hết nhé

hết ngày rùi bit mà, j mà dồn với ép, có thể là acc trên 3k code cùng 1 server mà sv ấy thì bảo trì bảo dưỡng j đó, pix nhìu quả rủi, h thấy thanh thản bình thường :binhsua06:

ca'nt loadingggg... Ôi... yêu anh pix... pix cứ thế này hoài thì anh em cạp đỡ khổ rồi... không cần phải cạp nữa... pix giúp anh em ta rồi... iu pix quá... :binhsua07:

Thằng pix này hết ban rùi tới loading.giờ nó dám delay pay vào ví mình luôn mới kinh chứ(me thằng pix)Sr bác bao nha

ca'nt loadingggg... Ôi... yêu anh pix... pix cứ thế này hoài thì anh em cạp đỡ khổ rồi... không cần phải cạp nữa... pix giúp anh em ta rồi... iu pix quá... :binhsua07:
cha đi làm i, lại định bà 8 đấy àh :binhsua07:

hết ngày rùi bit mà, j mà dồn với ép, có thể là acc trên 3k code cùng 1 server mà sv ấy thì bảo trì bảo dưỡng j đó, pix nhìu quả rủi, h thấy thanh thản bình thường :binhsua06:
cứ thử add ID >3K code với ID < 3K code rồi bik. ko lẽ load cùng 1 sever mà bảo trì acc >3 Kcode còn nhỏ hơn thì ko à =)). hay nhỉ :binhsua08:

Lại 1 thằng nổ, biết bao giờ hết nổ đây :|

vl thằng này, đã ko đọc kỹ lại còn chém .đêm qua m có cap ko?, id cũ gõ từ 0 giờ đến 7h bắt đầu có hiện tượng loát đinh rồi 7 rưỡi thì loát đinh hẳn 3 cột. update lại nói là nổ

cứ thử add ID >3K code với ID < 3K code rồi bik. ko lẽ load cùng 1 sever mà bảo trì acc >3 Kcode còn nhỏ hơn thì ko à =)). hay nhỉ :binhsua08:
đó cùng 1 domain pixprofit hay j ấy àh, server nó khác nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week