Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
log id > 3k code vào cant toàn tập thiệt lâu :))

vl thằng này, đã ko đọc kỹ lại còn chém .đêm qua m có cap ko?, id cũ gõ từ 0 giờ đến 7h bắt đầu có hiện tượng loát đinh rồi 7 rưỡi thì loát đinh hẳn 3 cột. update lại nói là nổ

Mình làm lúc 5h nè :D 30 phút đến 50h30 là nó loading toạn tập rồi.....rồi uot 1 lát sau vào gõ tầm mấy code lại loading^^...

2 id mới pri 0 server pix chạy rất good

---------- Post added at 09:07 AM ---------- Previous post was at 09:06 AM ----------

thằng pix này lạ nhỉ người ta k muốn làm id mới để nó bóc lột à.

2 id mới pri 0 server pix chạy rất good

---------- Post added at 09:07 AM ---------- Previous post was at 09:06 AM ----------

thằng pix này lạ nhỉ người ta k muốn làm id mới để nó bóc lột à.

thì đó . ý là nó muốn ép mình làm ID mới . thế mà bác kia cứ cãi cố là bảo trì server .:binhsua76: . mà nghỉ cũng lạ giã dụ add 2 ID cùng lúc vào 1 thằng pixtyper chẳng hạn , thì ko lẽ nó khác server hả mấy bác =)) :binhsua79:

tình hình ID > 3k code vẫn loading . và ngược lại :binhsua78:

Sau gần cả tháng ăn chơi đình côg,hnay quay lại nó vẫn điên như ngày nào :))

Tình hình là ai có id cũ <3000 codes đem ra phang hết đi.

Rồi tạo id mới chấp nhận lúc đầu pri 4 với 0.85$/ 1k caps, sau đó lựa chọn 2-3 id pri 0/1 để làm, chấp nhận mất 5cents/ 1k caps để xem thằng pix làm gì tiếp cho tình hình tiếp theo cho biết.

Điều đáng quan tâm hơn nữa là nếu làm id mới thì nếu banned thì ai lỗ !? Nó lời trên từng caps của mình, rồi nó hốt lun 3$/ 1id thì nó lời đậm lun rùi :binhsua76: thay vì banned mà k trừ $ theo chính sách mới là ok, nếu trường hợp này tái diễn thì kết luận nó bóc lột sức lao động anh em mình và mình cần phải giải thể nó, ddos nó liên tục, anh em đồng ý không?

Trường hợp đó là id bị banned banned và bị tiếp tục trừ $ trên xương máu của mình làm ra trong tình hình rất khó khăn hiện nay là chính sách tỷ giá nó theo pri nữa.

Last edited by a moderator:

Rồi tạo id mới chấp nhận lúc đầu pri 4 với 0.85$/ 1k caps, sau đó lựa chọn 2-3 id pri 0/1 để làm, chấp nhận mất 5cents/ 1k caps để xem thằng pix làm gì tiếp cho tình hình tiếp theo cho biết.

Điều đáng quan tâm hơn nữa là nếu làm id mới thì nếu banned thì ai lỗ !? Nó lời trên từng caps của mình, rồi nó hốt lun 3$/ 1id thì nó lời đậm lun rùi :binhsua76: thay vì banned mà k trừ $ theo chính sách mới là ok, nếu trường hợp này tái diễn thì kết luận nó bóc lột sức lao động anh em mình và mình cần phải giải thể nó, ddos nó liên tục, anh em đồng ý không?

Trường hợp đó là id bị banned banned và bị tiếp tục trừ $ trên xương máu của mình làm ra trong trường hợp tỷ giá nó theo pri nữa.

Chắc cũng còn cách này thôi chứ ID trên 3k với vũ nó cứ loading thế này cũng chẳng ai làm gì đc nó :(

Trường hợp đó là id bị banned banned và bị tiếp tục trừ $ trên xương máu của mình làm ra trong trường hợp tỷ giá nó theo pri nữa.

đồng ý 2 tay 2 chân :)
Sau 1 thời gian đình côg,hnay trở lại xem sao thì nó còn điên hơn trước :))
Nó xem ae capcha là cái j chứ :)
Cá trog chậu à

Nếu các bác làm việc với những id mới pri 0 nhé, nhấn f5 web thường xuyên để xem sự biến động của pri / id đó xem tình hình thế nào mà gõ tiếp, nếu nó tăng pri 4 trở lại hoặc hơn thì ngừng chiến nhé đợi nó xuống pri thì hãy chiến, vì pri 4 hoặc trên pri 4 tỷ giá rất thấp và tệ nhất.

Và cuối cùng, pix nó triệt để các id cũ rồi, nó k giống như xưa là "thả con cá bắt con tôm" nữa đâu, ý là lâu lâu nó cho loading tầm 5' và sau đó bt trở lại nữa. Mà bây giờ thường xuyên hơn và dứt điểm luôn, cho nên bác nào còn id cũ dưới 3k codes thì mang ra chiến đê CÓ HY vọng kiếm ít cơm ít cháo rồi bỏ luôn id đó.

:binhsua08: THẰNG PIX CHẾT ĐÊ

Last edited by a moderator:
khi nao id> 3k load dc các bác hú em 1 tiếng nha. sáng nay dậy sớm gõ dc 2k tự nhiên đứng im lun. hix hix

cứ chửi ts nhà nó ra lun đi
đin lắm rồi :binhsua04:
Chửi được ích gì đâu, cứ xem tình tình, nếu tình hình quá bi đát thì anh em hãy hành động, mặc dù giải thể thằng pix tui nguyện sin làm trâu ngựa để anh em cưỡi xông ra chiến trận đánh cho nó tan xác luôn ;))

Cạp hơn 30' từ lúc 8h bị can't 2 lần còn lại thì load tốt ID cũ nhé <3000 code.

Tình hình là gõ rất ok với các id mới.... pri 0 vẫn giữ nguyên lâu dài, cám ơn ông pix đã k tăng pri giúp em ;))

sp 14.1 mà okie trùi, ngồi hóng, anh em rùi cũng chém gió giết thời gian thui :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week