Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
sao mấy bạn đều không load thế mình vẫn tốt mà

tình hình sao rùi mấy bạn

bên mình thì các acc cũ mới đều load tốt còn mấy bạn kia thì không

tại mình đánh nhanh nên up tình hình kịp

---------- Post added at 10:17 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

mình up tình hình gian chi mình cũng là người làm mà

mới làm đc 15phut thì bị loading đến giờ cg đc 15 phút.Thật là vl a pix:binhsua49:

toàn những thằng già và đểu, id mới thì nói toẹt ra bày đặt là mình load bạn k load do mạng với không mạng :|

có ai đg test acc bi giờ ko nhỉ? ko biết có khả quan ko? cho mình cái tình hình vs nhỉ?
ai đg làm cho proof lên đi, cho nó thực tế:D, mọi ng đỡ phải tranh cãi. Mình log in đúng lúc nó cant nên ko connect nổi, đợi hoài ko đc đành phải out soft:(

Nhất là ông mang nick fs8452 toàn khơi mào câu chuyện k đâu vào đâu. Nó loading... đây nè, id cũ >3000 codes... nhìn cho kỹ.

Lần sau có nói thì thêm ID mới hay cũ vào nhé.

Last edited by a moderator:
hix đâu ra lừa gạt đâu tại mình không biết up hình sao thôi mà

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

130480 balance của mình load nè bạn

Tấm hinh thay ngàn lời tranh cãi, id cũ, server p&p, >3000 codes for all ids, server khác post ở topic # :|

có ai đg test acc bi giờ ko nhỉ? ko biết có khả quan ko? cho mình cái tình hình vs nhỉ?
ai đg làm cho proof lên đi, cho nó thực tế:D, mọi ng đỡ phải tranh cãi. Mình log in đúng lúc nó cant nên ko connect nổi, đợi hoài ko đc đành phải out soft:(

Đái sỳ ơi... test thì lúc nào cũng được hết đó... còn tùy vào hên xui nữa thôi... trung bình test 4 em thì 3 em về 0 còn 1 em lên 9.... can't hay không thì vẫn về 0 àh nha Daisy... mới test 10 em thì 7 em về 0 còn 3 em lên 9...:binhsua04:

Mấy thằng nguy hiểm tự cho mình là thông minh hơn người #, đề nghị post cho đúng tình hình hiện tại của pix nhé, muốn giúp thì giúp cho anh em cùng làm, k muốn giúp thì để rứa ăn một mình.

Load ổn chị ơi....Nhưng mà tự nhiên khi đang làm 5ID thì 2ID loading ^^....Em Ko Bik Lý Do:D....Nếu bị Loading hoài chị Zừnngg lại rồi tiếp tục mà vẫn load thì tắt soft mở lại nó lại Tiếp Tục có code^^

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

Àh em tự Bổ Sung ID Cũ Sever P&P Load Tốt nhưng hiện tại có 1 số Lỗi hay có 1 2ID trong soft Loading ^^

đây nè bạn mình đâu có lừa gạt đâu

sao id cũ >3000 codes log nó toàn loading... toàn tập thế này nhỉ :binhsua04:

View attachment 8613
đây nè bạn mình đâu có lừa gạt đâu

Tùy thôi, có thể nó cho load đôi lúc nó stop k load nữa là chuyện bt, rồi đứa # lại được gõ, đứa kia ngồi nhìn, thế thôi.

Last edited by a moderator:
bạn xem đi mình mới up acc >3k lên đó

Bạn Nào Làm Bị Loading dài tập Thì tắt soft đợi 1'=>5' rồi load vào lại ( Sever P&P Nhé Chú Ý Mình cap từ 8h30==> Load ổn Định Lắm ) Chỉ có giờ nó mới hơi hâm tí nhưng ko đáng ngại....^^Cap Cap Ik:binhsua72:

---------- Post added at 10:37 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

Tấm hinh thay ngàn lời tranh cãi, id cũ, server p&p, >3000 codes for all ids, server khác post ở topic # :|

Bạn loading ko được cũng đúng mà Nhiều khi vừa log vào phải đợi tới 30s lận...Với lại có thể bạn Log vào ngay giờ nó Loading .... nếu zínnhh ngay giờ Loading bạn phải đợi từ 1'=>5 phút bắt đầu mới Add ID vào soft tiếp tục CAp....Mình Làm Nảy Giờ THế Nè:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week