Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
Load Tốt 15 phút can't 1 Lần....20s Trở Lại....:D Có Trường Hợp nhiều ID có 1 2 ID Loading dài tập....Nhưng load đều ^^...Bà Kon CAp lẹ ik:D Tới sáng ngủ là vừa:))....( THôi ngủ tí 2h dậy cap Tiếp bb ALL )

---------- Post added at 11:17 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

5 id cũ >3000 codes load tốt nhé...mỗi lần loading out soft phải đợi 15 phút nhé k fai 5 phút như bạn trên kia nói.

trường hợp này còn tuỳ bạn ơi:D Mình bị như bạn Tắt soft mở lại là có code ngay:D Cái Này ko phải ai cũng như nhau âu ^^....nó còn ăn ở cái Hên Xui Nửa^^..Chúc CAp Tốt Nhé

thực ra mí bạn kia nói load tốt cũng đúng thui vì mới load vô nó nhử mình mà, load chừng chục acc cạp good mà cạp chừng 5p-10p là nó can;t rùi đứng lun, đã test ruì

đang bị can't rồi nhé.pixandprofit 5-10 phút can't 1 lần.ngủ thôi.chúc anh em có 1 đêm k ngủ full speed nhé.:binhsua79::binhsua79::binhsua79:

test thì được chứ xài acc cũ ko ăn nổi thằng pix đâu mí bác

Test acc giờ khá ổn, mỗi tội code dài quá:-s.

0.9 mà mấy bác cũng test à...Giờ có cần pri gì đâu...load vo làm bình thương hết cần chi khái niệm test?

0.9 mà mấy bác cũng test à...Giờ có cần pri gì đâu...load vo làm bình thương hết cần chi khái niệm test?

sao ko test chớ, lúc acc cũ nó load chậm vs ko load thì lấy gì làm ?
vs lại chắc bác nhiều acc cũ chớ, đâu phải ai cũng vậy. tui còn gr cũ lâu âm 2.4$ lâu lắm chưa sờ đến vì ngại trả nợ:D
Mà sao nãy giờ cant lâu thía. :-s

chán thật cant hoài à

Đi ngủ đi huu dung... ;)) để cho anh em có cơm kiếm chác ;))

---------- Post added at 02:05 AM ---------- Previous post was at 02:05 AM ----------

500 - Internal Server Error toàn tập :binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72:

Mới vào đánh được 200 code thì 500 Internal ... Pixtyper dài hạn chán wo'a ...
Pixtyper đã hoạt động lại, hồi nãy thấy nó 500 rồi nhưng trong soft vẫn còn load thêm mấy ảnh ko dám Esc hết đánh nốt vài cái rồi mới out ko biết có sao ko :m162:

Last edited by a moderator:
dsv

Mình cũng pixtyper nè,nãn quá,sao mà giờ này nó vẫn còn 500 ta,ngày đã không làm được,đêm còn như thế này,chết chắc

hi loat tốt rùi đó mọi người Pixprofit

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week