Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
Bạn có thấy dàn pri khủng thế hok.toàn pri 9 load nhanh cũng pải mà.với có thể là do mạng nữa ^^

Pri 9 mà cũng load nhanh àhh có nhầm hum á =]] Mình chỉ bik là pri càng thấp càng load nhanh thôi^^(mà hình như ID bác này ID mới :D nên load nhanh cũng đúng :p Giá $ bác ý 0.55$ cap thế mệt ng :(

Pri 9 mà cũng load nhanh àhh có nhầm hum á =]] Mình chỉ bik là pri càng thấp càng load nhanh thôi^^(mà hình như ID bác này ID mới :D nên load nhanh cũng đúng :p Giá $ bác ý 0.55$ cap thế mệt ng :(
Hiện giờ tốc độ load không phụ thuộc vào pri nữa bạn ạ. Còn pri của bạn kia chắc là ID cũ thôi giá không đổi 1$/1000 code.
Ai làm cho 1 chút thông tin với :D

Hjx chỉ có id cũ lập trước ngày 14/02 thì mới làm id chủ dc nhé bác..tìm hiểu tí đi :binhsua75:
Tình hình là load chậm rồi nhé bà con...log 10id(cũ thôi cũng dc) là gõ ngon lành rồi :binhsua72:

Hjx chỉ có id cũ lập trước ngày 14/02 thì mới làm id chủ dc nhé bác..tìm hiểu tí đi :binhsua75:
Tình hình là load chậm rồi nhé bà con...log 10id(cũ thôi cũng dc) là gõ ngon lành rồi :binhsua72:

Đau cái đầu thật nhỉ Ai log ID Cũ vào cũng loading ngay từ đầu:(....Có Mỗi Bác là cạp Bình Thường Hix...Chẳng hiểu lý do nằm chỗ nào luôn:((......Log vào là loading:( Hên lắm làm đc 100code là Loading :((

tình hình load như thế nào rồi mọi người.Cứ vào làm đc 7-8 phút là lại loading dài tập.cũ hay mới gì cũng bị.vịt teo p&p

Tinh hình là thế này mấy bác có acc loading đó woa soft captcha XD .cho bác ấy mượn acc đó dể bác ấy test xem do soft hay là do mạng

Sv pixtyper die rồi ID cũ <3000 code vẫn load được, nhiều thì loading.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week